Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Chương trình] Quản lý văn bản điện tử qua LAN v1.5.1
- Phần "In phiếu duyệt" trong công văn đến mặc dù đã đăng kí lại thông tin là tỉnh khác nhưng xem Mẫu in phiếu duyệt văn bản vẫn là: Sóc Trăng,ngày.....tháng........năm 2015 và chỗ chức danh Giám đốc có thể thay bằng chức danh khác được không, bạn kiểm tra nhe!
Vậy cho m xin Pass mở khóa Back End để m chỉnh sửa Form giao diện cho phù hợp với đơn vị m nhé. Trân trọng cám ơn bạn đã chia sẻ PM hữu ích này!
Email: thupxhg@gmail.com
Chữ ký của thupxhg Xin chào, mình là thupxhg, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 01-05 -15.
Những người đã cảm ơn
(04-05-15, 11:29 PM)thupxhg Đã viết: - Phần "In phiếu duyệt" trong công văn đến mặc dù đã đăng kí lại thông tin là tỉnh khác nhưng xem Mẫu in phiếu duyệt văn bản vẫn là: Sóc Trăng,ngày.....tháng........năm 2015 và
- Chỗ chức danh Giám đốc có thể thay bằng chức danh khác được không, bạn kiểm tra nhe!
- Vậy cho m xin Pass mở khóa Back End để m chỉnh sửa Form giao diện cho phù hợp với đơn vị m nhé.

Trân trọng cám ơn bạn đã chia sẻ PM hữu ích này!
Email: thupxhg@gmail.com

Trả lời:
Câu 1: Đã Chỉnh lại theo tên vùng đăng ký.
Câu 2: Được, nhưng phải có Pass mở Backend để chinh.
Câu 3: Xin chia sẽ pass Backend cho bạn để bạn tự sửa theo ý bạn ( nhấn vào tên của mình rồi điền pass)

Pass: đã gửi qua Email thupxhg@gmail.com

Thân mến!
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn có thể gửi mình pass Backend qua mail mickeynguyen198@gmail.com để mình form cho phù hợp đơn vị mình dc ko ban?
Chữ ký của tieu_ngao Xin chào, mình là tieu_ngao, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 20-04 -15.
Những người đã cảm ơn
(05-05-15, 12:18 PM)tieu_ngao Đã viết: Bạn có thể gửi mình pass Backend qua mail mickeynguyen198@gmail.com để mình form cho phù hợp đơn vị mình dc ko ban?

Đã gửi Pass Backend qua Email: mickeynguyen198@gmail.com

Bạn cho mình biết hiện bạn đang công tác ở tỉnh nào không?
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.

Những người đã cảm ơn tieu_ngao
(05-05-15, 03:45 PM)maidinhdan Đã viết:
(05-05-15, 12:18 PM)tieu_ngao Đã viết: Bạn có thể gửi mình pass Backend qua mail mickeynguyen198@gmail.com để mình form cho phù hợp đơn vị mình dc ko ban?

Đã gửi Pass Backend qua Email: mickeynguyen198@gmail.com

Bạn cho mình biết hiện bạn đang công tác ở tỉnh nào không?

Mình đang công tác tại Bình Dương bạn. Mình thấy phần mềm bạn rất đáng để ae học hỏi vì trong đó có nhiều cái hay, tuy nhiên để áp dụng tại mỗi đơn vị thì cần phải thay đổi một chút cho phù hợp.
Chữ ký của tieu_ngao Xin chào, mình là tieu_ngao, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 20-04 -15.
Những người đã cảm ơn
Thực ra phần mềm (hj gọi thế cho nó hoành tráng) đã hội tụ khá đủ yêu cầu có thể của access, nó thực sự đáng để học hỏi. Mong rằng các bạn quan tâm hơn nữa O.O

040014014
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn maidinhdan , tieu_ngao
(05-05-15, 09:12 PM)cpucloi Đã viết: Thực ra phần mềm (hj gọi thế cho nó hoành tráng) đã hội tụ khá đủ yêu cầu có thể của access, nó thực sự đáng để học hỏi. Mong rằng các bạn quan tâm hơn nữa O.O

040014014

Chương trình này khá hay, mà sao thấy ít người quan tâm quá..
Những người đã cảm ơn maidinhdan
Dự kiến đến hết ngày 15/8/2015 sẽ cho ra phiên bản cập nhật : Quản lý văn bản điện tử v1.4.3

Lý do: bổ sung thêm một số tính năng linh động khác.

Nếu có ý kiến về bổ sung chức năng nào, xin các bạn cho biết.

Những người đã cảm ơn jeck09nt
Bạn có thể gửi mình pass Backend qua mail crelink.infoa@gmail.com để mình sửa form cho phù hợp. Cám ơn bạn.
Chữ ký của jeck09nt Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn gưi giúp mail này nha :     crelink.info@gmail.com
Chữ ký của jeck09nt Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Chương trình] Quản Lý Công Văn Xuân Thanh 7 7,272 04-12-16, 08:40 PM
Bài mới nhất: phuong.ayunpa
Star [Chương trình] Quản lý bán hàng cho cửa hàng vi tính quy mô nhỏ. quan_pc 15 3,674 28-10-16, 10:49 AM
Bài mới nhất: btnnhut
  Phần mềm quản lý bán hàng-nhà phân phối-đại lý tt1212 1 358 06-09-16, 11:29 AM
Bài mới nhất: dangngocthuyen
Thumbs Up [Chương trình] Quản lý quầy thuốc nhỏ lẻ windvivu 1 960 23-04-16, 04:51 PM
Bài mới nhất: thanhtruong
  Phần mêm quản lý phòng kham-Bán thuốc kết nối SQL sever-Acces tt1212 6 1,360 05-03-16, 03:18 PM
Bài mới nhất: minhman

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ