Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giúp muốn thêm dòng vào report
Mình mới học làm report cho mẫu Tai nạn thương tích những nó dsif quá không cho thêm dòng
bạn nào có cách nào làm ngắn và đơn gian hoặc thêm được dòng cho mình với
link: http://www.mediafire.com/file/lw3v6t8jds0pcwa/TAN.rar
Chữ ký của trungminh trungminh,gia nhập Thủ Thuật Access từ 12-07 -16.
Những người đã cảm ơn
Trong bài post của bạn lúc trước có hỏi vụ lấy dữ liệu cho report (theo độ tuổi...), tôi có hướng dẫn bạn dùng mấy cái query để ra kết quả. Sau khi xem file này của bạn tôi thấy bạn không áp dụng mà cứ mỗi dòng bạn lại dùng Dcount(…), mà dữ liệu từng dòng là thay đổi bất kỳ vậy cứ mỗi lần phát sinh bạn lại mở Report ra design lại???
Bạn xem lại bài cũ đi nhé.
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn maidinhdan
ongke0711 Đã viết:Trong bài post của bạn lúc trước có hỏi vụ lấy dữ liệu cho report (theo độ tuổi...), tôi có hướng dẫn bạn dùng mấy cái query để ra kết quả. Sau khi xem file này của bạn tôi thấy bạn không áp dụng mà cứ mỗi dòng bạn lại dùng Dcount(…), mà dữ liệu từng dòng là thay đổi bất kỳ vậy cứ mỗi lần phát sinh bạn lại mở Report ra design lại???
Bạn xem lại bài cũ đi nhé.

nhưng trong báo cáo phải đủ tất cả các dòng kể cả không có thì nó là số 0 trong khi đó có những dòng =trắng thì làm thế nào được (vì nhiều điều kiện quá nên thấy khó quá) với lại lần này nó có 5 phần khác nhau trong 1 report
Chữ ký của trungminh trungminh,gia nhập Thủ Thuật Access từ 12-07 -16.
Những người đã cảm ơn
Trong báo cáo của bạn ký hiệu: M,C là gì vậy? dựa vào dữ liệu nào?
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Xin Giúp đỡ Dàn Report theo hàng ngang toi511 2 136 03-11-16, 01:10 PM
Bài mới nhất: toi511
  Hướng Dẫn Cú pháp mở Report có nhiều điều kiện GaDauBac 7 246 22-10-16, 01:08 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Hướng Dẫn Tạo Report theo Combobox trong Form thangbomdethuong2000 7 283 20-10-16, 08:41 PM
Bài mới nhất: thangbomdethuong2000
  Hướng Dẫn Không làm được hàm Dsum trong Report toi511 5 184 15-10-16, 08:20 PM
Bài mới nhất: toi511
Big Grin [Help] Tạo report group theo hàng và cột d2vn88 2 187 14-10-16, 09:01 PM
Bài mới nhất: d2vn88

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ