Đánh giá chủ đề:
  • 4 Votes - 2.25 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giáo Trình Access 2000- Nguyễn Sơn Hải
Một giáo trình hay diễn giải chi tiết,với nhiều ví dụ sinh động,dễ hiểu bằng tiếng Việt 100% của Tác giả Nguyễn Sơn Hải rất thích hợp cho các bạn mới bắt đầu lập trình CSDL, đồng thời giúp bạn làm quen với VBA( visual basic for application), một ngôn ngữ thân thiện hỗ trợ hầu hết các ứng dụng của Microsoft.
DownLoad
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn n_gel , KínhCận , hocaccess , bemit207 , hieucntt , nhunguyet0103 , khanghychu , Trần Linh
minh dang tu hoc access ma, mong cac ban giup minh voi
Chữ ký của canhtungcc Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Spam kiếm chút tiền mua vé số batting eyelashes.
Chữ ký của Cafe Via He Ở nhờ nhà mẹ mình big green
ღღღღღTài sản của Cafe Via He (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
thank
Chữ ký của nhattiensinh Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên HeartThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
mình có có biết access lâu rồi nhưng bây giờ bạn mình nhờ làm một chương trình nhỏ để quản lý shop nên phải tìm hiểu lại. bác nào có sách về VBA cho access ko cho minh xin
xin cảm ơn. mail của mình nhphucgl@yahoo.com.vn
Chữ ký của nhppt77 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Xin chào các bạn mình là mem mới, cũng đang tập tành học Access để áp dụng cho công việc, mong được các bạn chỉ giáo, cám ơn nhiều
Chữ ký của tdung67 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
em học access tại trường đại học Kinh Tế đã lâu lắm rùi mà ko sử dụng nên quên hết, bữa nay coi giáo trình của Nguyễn Sơn Hải lại để viết chương trình cho cơ quan đến phần tạo report có tham số em làm đúng như hướng dẫn mà ko chạy được, giúp em được ko. Cảm ơn anh nhiù. Mail cua em: kimhoang72002@yahoo.com
Chữ ký của kim hoang Xin chào, mình là kim hoang, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-11 -11.
Những người đã cảm ơn
link tải lỗi rồi bạn ơi up lại giùm mọi người đi được không?
Chữ ký của hoangcuong_0525 Xin chào, mình là hoangcuong_0525, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 17-04 -12.
Những người đã cảm ơn
Cám ơn bạn rất nhiều, cái mà mình đang tìm
Chữ ký của hieucntt Xin chào, mình là hieucntt, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 19-04 -12.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tài Liệu Video Tự học Access ( Cơ bản và Nâng cao) maidinhdan 4 293 06-11-16, 11:16 AM
Bài mới nhất: Nguyễn Hồng Quân
  Tài Liệu Video hướng dẫn thiết kế phần mềm quản lý học sinh bằng Access 2003 Xuân Thanh 6 6,017 12-06-16, 02:39 PM
Bài mới nhất: truongtrungviet
  Video học Access 2003 căn bản Che_Guevara 1 361 12-06-16, 02:37 PM
Bài mới nhất: truongtrungviet
  Những thủ thuật chuyên sâu về Access trên Internet lehongduc 0 268 17-05-16, 04:32 PM
Bài mới nhất: lehongduc
  [Giáo trình] Chia sẽ giáo trình Access 2007 Che_Guevara 0 382 08-01-16, 08:27 PM
Bài mới nhất: Che_Guevara

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ