Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mọi người có ai sành SQL giúp mình nhé
Mình làm ứng dụng kết Nối SQl Trong database minh tạo bảng trong đó có cột [solương] mình lưu kiều dữ liệu Float nhưng khi mình lưu số 3.5 thì SQL báo không cho lưu là sao vậy các bạn nhỉ, ai biết giúp mình với. Mặc dù mình đã chuyển sang các kiểu rearl…. Cũng không được

Mà sao dạo này gõ tiếng việt trên thuthuat Acess toàn bị nhảy về đầu dòng và  lỗi
Những người đã cảm ơn
(05-05-16, 04:36 PM)tt1212 Đã viết: Mình làm ứng dụng kết Nối SQl Trong database minh tạo bảng trong đó có cột [solương] mình lưu kiều dữ liệu Float nhưng khi mình lưu số 3.5 thì SQL báo không cho lưu là sao vậy các bạn nhỉ, ai biết giúp mình với. Mặc dù mình đã chuyển sang các kiểu rearl…. Cũng không được

Mà sao dạo này gõ tiếng việt trên thuthuat Acess toàn bị nhảy về đầu dòng và  lỗi

Thử với kiểu dữ liệu này xem sao

[Hình: KieuDulieu.png]
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] OBDC Xin giúp atula77 10 290 01-12-16, 06:26 PM
Bài mới nhất: atula77
  [Hỏi] Acess - Liên kết với Word qua Form Filed - cần trợ giúp vuthaiha90 1 233 26-07-16, 05:43 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Nhờ các bác chỉ giúp tính số ngày lũy kế theo dòng trong query và trong report tronghieu9792 8 1,088 05-02-15, 05:10 PM
Bài mới nhất: tronghieu9792
  File minh hoạ việc kết nối đến SQL Server từ MS. Access lehongduc 13 2,453 31-12-14, 08:01 AM
Bài mới nhất: lehongduc
  GIÚP VỚI Diễm Ly 0 313 12-11-14, 08:03 AM
Bài mới nhất: Diễm Ly

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ