Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Đóng gói bằng smart install maker
Cả nhà, 
ai đã từng dùng qua chương trình smart install maker giúp mình với. Mình đã đóng gói và cài đặt thử rồi, nhưng chạy ứng dụng nó báo lỗi thế này nè
  "read only - This database has opened read only. You can only change data in a linked table" , ứng dụng của mình dùng linked table rồi
cần gấp cả nhà ơi
Thanks
Chữ ký của vulhu06 Xin chào, mình là vulhu06, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 15-06 -12.
Những người đã cảm ơn
(12-10-15, 05:04 PM)vulhu06 Đã viết: Cả nhà, 
ai đã từng dùng qua chương trình smart install maker giúp mình với. Mình đã đóng gói và cài đặt thử rồi, nhưng chạy ứng dụng nó báo lỗi thế này nè
  "read only - This database has opened read only. You can only change data in a linked table" , ứng dụng của mình dùng linked table rồi
cần gấp cả nhà ơi
Thanks

Ứng dụng của bạn là gì, chạy trên chương trình gì, nghe thì có vẻ như chạy trên access, nếu là chạy trên đó thì kiểm tra lại thư mục hoặc ổ đĩa chứa dữ liệu chứa table, có thể do một chương trình nào đó không cho bạn sửa hoặc xóa thư mục, ... dữ liệu.
Chữ ký của ledangvan Xin chào, mình là ledangvan, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-08 -11.
ღღღღღTài sản của ledangvan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 79 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Hỏi] Sử dụng phần mềm viết bằng Access trong mạng LAN chantroi_19 9 751 21-06-16, 10:33 AM
Bài mới nhất: lmthu
  Lỗi Access 2003 bị đóng băng theo hàng. imt0osexy 7 476 18-06-16, 11:19 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Cách tạo chương trình quét và nhận dạng vân tay bằng access nguyenhungcuong 4 250 10-06-16, 03:13 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Hỏi] Cách tạo sinh số tự động trong khoảng số cho trước nguyenhungcuong 12 356 09-06-16, 09:06 AM
Bài mới nhất: nguyenhungcuong

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ