Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] trình tự thiết kế phần mền QLBH bằng access
Rainbow 
Chào anh chị.
Em đang làm việc cho Npp,công việc chủ yếu là nhập xuất hóa đơn con của mấy anh tiếp thị đi bán về thành 1 bảng tổng để xuất hàng đi giao.
Em muốn lập 1 phần mền bằng access để có thể thực hiện mục đích trên.chỉ cần nhập xuất và in được bảng tổng hàng bán trong ngày và của từng nhân viên thôi ah,ko cần phải có quản lý công nợ j hết.Em có tham khảo nhiều phân mền rồi nhưng vẫn ko hiu đc bao nhiu. Anh chị nào có kinh nghiệm thì hộ trợ em đc ko ah.
Chữ ký của donghailk Xin chào, mình là donghailk, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-03 -14.
Những người đã cảm ơn
Yêu cầu của bạn cũng đơn giản thôi, bạn thử tạo các table có các filed tương ứng với những thông tin bạn cần có, tạo các quan hệ, tạo mẫu biểu nhập xuất, tạo query làm nguồn (cho mẫu biểu, báo cáo) để trích xuất dữ liệu bạn cần ....
Hãy bắt tay vào làm đi, vướng đâu hỏi đó .......................
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn donghailk
table thi minh tao xong rồi con phần Query thi minh ko pit liên kết như thế nào cho đúng.tim hiu nhiêu files rồi ma thấy tum lum hết,hjx.
Chữ ký của donghailk Xin chào, mình là donghailk, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-03 -14.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tạo bảng báo cáo nhập xuất tồn theo thời gian chọn ChiMai 18 640 11-11-16, 01:59 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  viết chương trình QLkhachsan với điều kiện là mỗi phòng không được ở quá 3 người.... phong 1 101 14-10-16, 09:45 AM
Bài mới nhất: ongke0711
  xin chương trình quản lý khen thuởng kuzinhy 2 153 29-09-16, 11:49 PM
Bài mới nhất: kuzinhy
  Chương trình nhập kho thành phẩm và tính số lượng khoán Ranju 3 203 28-07-16, 09:29 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  [Hỏi] Đếm số học sinh Nam, Nữ ở Report (Access 2010) vu_truong 3 256 18-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: vu_truong

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ