Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] tạo query quản ly sach
mình dang trong quá trình tự học access, nhưng có 1 bt mình vẫn ko lm dc...mong các bạn chỉ giúp
bài tập
có 3 trong 4 câu hỏi minh ko the lm dc
1) tìm danh sách bạn đọc mượn sách
2) nếu quá hạn trả sách 30 ngày, mỗi ngày sau đó phạt tiền = 5% trên giá trị sách. hiển thị danh sach những bạn đọc phải phạt và số tiền phạt.
3) tìm ra những sách chưa ai mượn.
mong cách ban giúp dum...thanks
Chữ ký của thanhtung Xin chào, mình là thanhtung, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 19-04 -13.
Những người đã cảm ơn
(19-04-13, 10:04 PM)thanhtung Đã viết: mình dang trong quá trình tự học access, nhưng có 1 bt mình vẫn ko lm dc...mong các bạn chỉ giúp
bài tập
2) nếu quá hạn trả sách 30 ngày, mỗi ngày sau đó phạt tiền = 5% trên giá trị sách. hiển thị danh sach những bạn đọc phải phạt và số tiền phạt.

Dear bạn Thanhtung!
Bạn Upload Demo lên mình xem có thể giúp bạn không nhé!
Chữ ký của Hoanggiathanhsingles Xin chào! Mình là Hoanggiathanhsingles, thành viên của Thủ Thuật Access tham gia ngày Oct 2010.
Những người đã cảm ơn
(19-04-13, 11:41 PM)Hoanggiathanhsingles Đã viết:
(19-04-13, 10:04 PM)thanhtung Đã viết: mình dang trong quá trình tự học access, nhưng có 1 bt mình vẫn ko lm dc...mong các bạn chỉ giúp
bài tập

Dear bạn Thanhtung!
Bạn Upload Demo lên mình xem có thể giúp bạn không nhé!
sr bạn...mình ko hieu lam ý bạn nói...mình co up bài tập len đó bạn...bạn co thẻ down về và lam trược tiếp tren đó...^^
Chữ ký của thanhtung Xin chào, mình là thanhtung, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 19-04 -13.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lọc query có điều kiện để tạo report honglv157 3 152 01-12-16, 05:15 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Help] ẩn nút ""Close Windown" khi mở query tronghieu9792 4 84 30-11-16, 09:36 PM
Bài mới nhất: tronghieu9792
Question [Help] Cần giúp đỡ tạo query lấy giá trị của dòng liền trước để tính giá trị trung bình luonguct 4 86 23-11-16, 12:33 AM
Bài mới nhất: luonguct
  Hướng Dẫn hướng dẫn làm query tieuho828 6 143 21-11-16, 12:36 AM
Bài mới nhất: toancvp
  Thay thế giá trị từ cột này sang cột khác trong 1 query trungminh 6 135 08-11-16, 03:24 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ