Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] up CSDL từ Access lên MySQL
Đã xem qua cách đưa CSDL từ Access lên SQL server. Vậy cho em hỏi có thể đưa CSDL từ Access lên MySQL được không. Nếu được nhờ mấy anh hướng dẫn dùm. Vì em thuê mấy cái hosting rẻ nên không có hổ trợ SQL server mà chỉ có MySQL(đang trong quá trình học nên ko có tiên thuê hosting xịn008)
Chữ ký của hadangpr Hỡi thế gian ngu là gì mà không ai chịu nhận!
Những người đã cảm ơn
Có phải là làm không được phải không mấy bác
Những người đã cảm ơn
Về lý thuyết, mọi hệ cơ sở dữ liệu đều có thể "nói chuyện" với nhau được thông qua ODBC. Miễn là bạn kiếm ra drive của hệ cơ sở dữ liệu đó cho hệ điều hành "hiểu" đó là một hệ cơ sở dữ liệu.

Đó là lý thuyết cũng là hướng để bạn theo đuổi.

Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn hadangpr
Cảm ơn anh Noname nhiều. Em sẽ tiếp tục tiềm kiếm thêm để bổ sung cho câu trả lời này.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cài đặt ODBC -nền tảng kết nối Access và nguồn dữ liệu khác Noname 33 19,309 01-12-16, 06:49 PM
Bài mới nhất: atula77
  Xây dựng Class Modules trong Access ( Cơ bản đến Nâng cao) maidinhdan 2 183 13-11-16, 05:32 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Ms Access VBA và Google drive, một vài ý tưởng trong chia sẻ và đồng bộ số liệu... paulsteigel 46 3,857 07-10-16, 02:43 PM
Bài mới nhất: kieu manh
  Xuất từ Access ra excel mà không cần phải có file định sẵn trungminh 3 353 18-09-16, 02:33 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Xuất dữ liệu từ Access ra Excel bị ẩn cột Minh Tiên 0 133 02-09-16, 05:38 PM
Bài mới nhất: Minh Tiên

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ