Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Cách chạy menu ms access sau khi bật pop up.
Thông thường nếu trong form ms access không bật chức năng pop up: yes thì menu của ứng dụng sẽ hiện. trên đầu. ngược lại nếu ko muốn bật menu thì chuyển pop up= yes.

Ở đây em muốn bật chức năng pop up: = yes mà vẫn hiện menu ở trên form đó có được ko? mong các anh chị chỉ giúp em.

Lý do em muốn có chức năng này là vì em muốn form main mở ra luôn luôn max. ko bị nhỏ lại so với cửa sổ windows.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Có cách nào thiết lập form main mở ra luôn luôn max. ko bị nhỏ lại hok z!
Chữ ký của ranaldo Xin chào, mình là ranaldo, mong anh em giúp đỡ!
Những người đã cảm ơn
1. Hiện tại, tớ được biết khi thực hiện max form như quanghoasla thì không hiện được thanh menu. Tớ phải dùng thủ công bằng nút lệnh big green
Pác nào có chiêu gì để hiện được menu thì hay biết mấy, up lên cho anh em học tập với.
2. Trong diễn đàn này đã có hướng dẫn rồi, bạn tìm lại nhé (lâu mình mới vào diễn đàn nên không nhớ ở đâu :X) bạn xem từ khóa HideAll Access xem sao?
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cách đề tạo Combo Box và List Box Tương ứng Godspear 7 196 43 Phút trước
Bài mới nhất: toancvp
  Tạo Menu dạng TreeView bằng Query (không dùng ActiveX) ongke0711 4 264 06-12-16, 09:16 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Hỏi] Cách thêm dữ liệu vào form Main_Sub NganNguyen 1 38 06-12-16, 02:23 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
Photo [Hỏi] Mở Form trên access 2007 báo lỗi jason 5 194 22-11-16, 09:23 AM
Bài mới nhất: jason
  [Help] Dòng chữ chạy trên form báo đến ngày sinh nhật tronghieu9792 1 122 20-10-16, 09:30 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ