Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Cách chạy menu ms access sau khi bật pop up.
Thông thường nếu trong form ms access không bật chức năng pop up: yes thì menu của ứng dụng sẽ hiện. trên đầu. ngược lại nếu ko muốn bật menu thì chuyển pop up= yes.

Ở đây em muốn bật chức năng pop up: = yes mà vẫn hiện menu ở trên form đó có được ko? mong các anh chị chỉ giúp em.

Lý do em muốn có chức năng này là vì em muốn form main mở ra luôn luôn max. ko bị nhỏ lại so với cửa sổ windows.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Có cách nào thiết lập form main mở ra luôn luôn max. ko bị nhỏ lại hok z!
Chữ ký của ranaldo Xin chào, mình là ranaldo, mong anh em giúp đỡ!
Những người đã cảm ơn
1. Hiện tại, tớ được biết khi thực hiện max form như quanghoasla thì không hiện được thanh menu. Tớ phải dùng thủ công bằng nút lệnh big green
Pác nào có chiêu gì để hiện được menu thì hay biết mấy, up lên cho anh em học tập với.
2. Trong diễn đàn này đã có hướng dẫn rồi, bạn tìm lại nhé (lâu mình mới vào diễn đàn nên không nhớ ở đâu :X) bạn xem từ khóa HideAll Access xem sao?
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] Cách sử dụng Old Value - Property? vkaccess 2 122 07-12-17, 04:14 PM
Bài mới nhất: vkaccess
  [Hỏi] Form access hiện thì trắng khi xem ở chế độ Forrm View subasatran 1 91 29-11-17, 12:57 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Ứng dụng chạy trong mạng lan mrsiro 5 196 27-11-17, 04:46 PM
Bài mới nhất: lehongduc
  [Hỏi] Xin hỏi về cách nhập dữ liệu mới cho form mainsub Thiên Hùng 1 87 23-11-17, 04:01 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Code VBA không chạy trong access 2016 tranthanhan1962 5 281 15-11-17, 03:47 PM
Bài mới nhất: tranthanhan1962

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ