Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mở chương trình Access
Tôi có 1 ứng dụng access, không biết tại sao tự nhiên khi mở lên lại có thông báo bị lỗi : This Database is in an unexpected state; Microsoft can't open it........(ảnh thông báo lỗi như attach file), tât nhiên là chương trình không chạy được luôn. Nhờ các bạn giải thích giúp và có cách nào sửa không, trong trường hợp không sửa được mà mình chỉ muốn lấy lại được table data thôi thì làm cách nào ? ( đây là bảng dữ liệu chính của chương trình, chỉ cần có nó là mình cứu được dữ liệu và khôi phục lại được- vì có bản dự phòng mà) . Rất mong các bạn chỉ giáo . Thank You All.
Chữ ký của connguoi123 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(31-05-12, 07:17 PM)connguoi123 Đã viết: Tôi có 1 ứng dụng access, không biết tại sao tự nhiên khi mở lên lại có thông báo bị lỗi : This Database is in an unexpected state; Microsoft can't open it........(ảnh thông báo lỗi như attach file), tât nhiên là chương trình không chạy được luôn. Nhờ các bạn giải thích giúp và có cách nào sửa không, trong trường hợp không sửa được mà mình chỉ muốn lấy lại được table data thôi thì làm cách nào ? ( đây là bảng dữ liệu chính của chương trình, chỉ cần có nó là mình cứu được dữ liệu và khôi phục lại được- vì có bản dự phòng mà) . Rất mong các bạn chỉ giáo . Thank You All.
Gởi chương trình về mail kimlongban@gmail.com mình coi thử
Chữ ký của quan_pc Lắp đặt Internet VNPT tại Điện Bàn - Quảng Nam - Hotline: 0915.636.745
ღღღღღTài sản của quan_pc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(31-05-12, 07:17 PM)connguoi123 Đã viết: Tôi có 1 ứng dụng access, không biết tại sao tự nhiên khi mở lên lại có thông báo bị lỗi : This Database is in an unexpected state; Microsoft can't open it........(ảnh thông báo lỗi như attach file), tât nhiên là chương trình không chạy được luôn. Nhờ các bạn giải thích giúp và có cách nào sửa không, trong trường hợp không sửa được mà mình chỉ muốn lấy lại được table data  thôi thì làm cách nào ? ( đây là bảng dữ liệu chính của chương trình, chỉ cần có nó là mình cứu được dữ liệu và khôi phục lại được- vì có bản dự phòng mà) . Rất mong các bạn chỉ giáo . Thank You All.

Tôi bị lỗi tương tự như trên. Mong các bạn có thể bày tôi các giải quyết vấn đề trên được không ạ. Thanks các bạn.
Chữ ký của hueqlhc Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
ღღღღღTài sản của hueqlhc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(27-04-16, 08:00 AM)hueqlhc Đã viết:
(31-05-12, 07:17 PM)connguoi123 Đã viết: Tôi có 1 ứng dụng access, không biết tại sao tự nhiên khi mở lên lại có thông báo bị lỗi : This Database is in an unexpected state; Microsoft can't open it........(ảnh thông báo lỗi như attach file), tât nhiên là chương trình không chạy được luôn. Nhờ các bạn giải thích giúp và có cách nào sửa không, trong trường hợp không sửa được mà mình chỉ muốn lấy lại được table data  thôi thì làm cách nào ? ( đây là bảng dữ liệu chính của chương trình, chỉ cần có nó là mình cứu được dữ liệu và khôi phục lại được- vì có bản dự phòng mà) . Rất mong các bạn chỉ giáo . Thank You All.

Tôi bị lỗi tương tự như trên. Mong các bạn có thể bày tôi các giải quyết vấn đề trên được không ạ. Thanks các bạn.

Cần thêm 3 thứ để trả lời:
+ Bản office đang cài;
+ Bàn Window đang chạy;
+ File ứng dung của bạn.

Thân!
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Photo [Hỏi] Mở Form trên access 2007 báo lỗi jason 5 195 22-11-16, 09:23 AM
Bài mới nhất: jason
  Chèn file văn bản word vào access danhxetnghiem 10 455 11-10-16, 03:42 PM
Bài mới nhất: danhxetnghiem
  [Hỏi] In mã vạch tạo từ access ra máy in mã vạch thanhtruong 30 2,043 24-07-16, 08:49 PM
Bài mới nhất: hungefi
  Co dãn form access theo độ phân giải màn hình hoanbhxhls 13 1,108 21-07-16, 11:28 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  [Hỏi] Việt hóa bộ lọc của access nam8384 3 234 07-07-16, 12:32 PM
Bài mới nhất: cpucloi

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ