Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
tạo chương trình gửi và nhận fax bằng ms access
em chào các anh chị pro. em thấy cấu hình fax trong iss khó quá. em cấu hình hoài mà không send fax được. ở nhà có cái máy fax nhưng lúc nào cũng gửi ở trên máy đó thì nhiều lúc bất tiện quá. em nảy ra ý định là thiết lập máy fax trên pc để send nhưng em cấu hình hoài mà không tài nào send và nhận được fax.
Ý tưởng của em là làm một chương trình fax trên ms access.có chức năng nhận fax trực tiếp từ 2 nguồn 9 theo số điện thoại và email) và gửi fax đi. hiện tại em cũng chưa có tài liệu nghiên cứu để làm. em mong anh chị bạy cách và chia sẻ tài liệu cho em với.happy
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cài đặt ODBC -nền tảng kết nối Access và nguồn dữ liệu khác Noname 33 19,310 01-12-16, 06:49 PM
Bài mới nhất: atula77
  Xây dựng Class Modules trong Access ( Cơ bản đến Nâng cao) maidinhdan 2 183 13-11-16, 05:32 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Ms Access VBA và Google drive, một vài ý tưởng trong chia sẻ và đồng bộ số liệu... paulsteigel 46 3,857 07-10-16, 02:43 PM
Bài mới nhất: kieu manh
  tương tác chương trình ngoài lamvanphung 4 413 30-09-16, 02:47 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Xuất từ Access ra excel mà không cần phải có file định sẵn trungminh 3 353 18-09-16, 02:33 AM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ