Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần giúp đỡ chỉnh sửa hoàn thiện Forms
Tôi đang làm gấp chương trình quản lý nhân viên để tặng khoa tôi nhân dip kỷ niệm 35 năm thành lập khoa. còn mấy vấn đề vướng mắc nữa mong các bác hướng dẫn cách sửa lỗi, đang cần gấp đên 01/03 là kỷ niệm rồi.
trong phân Report tôi muốn Report lọc theo họ tên nhân viên và bỏ hết mấy cái hiện đang bắt nhập ở Enter parameter value đi ở mục này chỉ nhập duy nhất 1 lần là họ tên nhân viên (trong r00_LyLichCNV)
trong Forms còn chỗ nào chưa được mong các bác hướng dẫn để cho hoàn thiện và đẹp hơn
file đính kèm đây ạ Download here
Chữ ký của phanduythang Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn xem thử vầy được chưa nhé...

Nhấn vô đây nè...
ღღღღღTài sản của bomnhauag (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname
(24-02-12, 12:33 PM)bomnhauag Đã viết: Bạn xem thử vầy được chưa nhé...

Nhấn vô đây nè...

Cảm ơn bạn rất nhiều đúng ý tưởng của mình rồi đấy nhưng mình muốn tìm kiếm theo họ tên sẽ thuận tiện hơn là mã số NV vì không thể nhớ được hết mã số của nhân viên . nhưng mình đã sửa lại theo cách của bạn được rồi. cảm ơn bạn rất nhiều
Chữ ký của phanduythang Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Phần mềm chạy lỗi nhiều quá
Chữ ký của duytuan008 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Chỉnh giúp Form thống kê hoanghai902 2 130 28-10-16, 06:15 PM
Bài mới nhất: hoanghai902
  Không cho phép điều chỉnh kích thước của Form ChiMai 1 129 18-09-16, 01:27 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Xin giúp tạo 1 trường trong table đánh số tự động thay cho autonumber trungminh 7 451 16-09-16, 05:17 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Giúp đỡ về form với trungminh 9 493 10-09-16, 09:17 PM
Bài mới nhất: trungminh
  Link thông tin từ khóa chính! honglv157 6 264 21-07-16, 11:17 PM
Bài mới nhất: honglv157

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ