Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đổi tên dbo_tblHoadon sang tbl_Hoadon
Mấy anh ơi có cách nào đổi tên dbo_tblHoadon sang tbl_Hoadon không.
dbo_tblHoadon được link trên SQL Server 2000 em muốn đổi tên lại nhưng không biết làm, nếu vài access đổi tên thì không được, em nghĩ là vào SQL server để đổi tên nhưng không biết làm, giúp em vớiCry_smile
Chữ ký của hadangpr Hỡi thế gian ngu là gì mà không ai chịu nhận!
Những người đã cảm ơn
Vào Access đổi tên bình thường mà! trong khung soạn table, bạn chỉ việc chọn vào table đó, click chuột phải chọn rename thôi! Hoặc chọn nó nhấn F2

[Hình: renametable.png]
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng , hadangpr
cảm ơn em làm được rồi, mới hôm qua làm như vậy nhưng không đươc, hic hôm nay làm được bó tay cho cái máy tính. Nhìn lại thấy câu hỏi của em sao mà ngớ ngẩn thế.
Chữ ký của hadangpr Hỡi thế gian ngu là gì mà không ai chịu nhận!
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng Dẫn Demo tổng hợp xuất Table, Query sang Excel có điều kiện ở vị trí nào cũng được maidinhdan 18 2,791 20-10-16, 11:51 AM
Bài mới nhất: jeck09nt
  Export dữ liệu sang Word ( Nhiều dòng trong sub) danhxetnghiem 26 3,091 01-08-16, 11:08 AM
Bài mới nhất: jeck09nt
  Export Table từ access sang 1 file word có sẵn! cong_agribankPT 50 14,984 02-05-16, 10:52 PM
Bài mới nhất: kuzinhy
  [Help] Xuất dữ liệu từ Word sang table Access ? phamngocsang 3 704 25-03-15, 10:34 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Trả lời câu hỏi bạn dinhnhieu: Export Query sang Excel có điều kiện maidinhdan 1 630 11-02-15, 05:17 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ