Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
cho e hỏi cách xem phần thiết kế 1 bài access
e mới học access nên k bít nhìu. e down 1 bài trên mạng về quản lí thư viện nhưng k bít làm thế nào để xem phần design cả. có ai biết chỉ giúp e với ah
Chữ ký của nguyenlinhcongtu Xin chào, mình là nguyenlinhcongtu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 06-07 -11.
Những người đã cảm ơn
Hỏng chừng cái file của bạn down về nó đã được biên dịch nên không thể xem, bạn đưa file đó lên xem thử nhé.
Chữ ký của domfootwear Xin chào Guest, nếu Guest biết thủ thuật nào thì nên chia sẻ cho cộng đồng nhé.
ღღღღღTài sản của domfootwear (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
ban kiem tra xem do la file co đuôi mở rộng là *.mdb hoặc *.mde. cả 2 loại files này khi đã lock thì không cho design bởi vì đã khoá code. chỉ xem tables, queries, macro được thôi.happy
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
thôi cho mình địa chỉ . tới nhà chỉ luôn cho hee hee . hihiCry_smile
ღღღღღTài sản của mrchau911 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
huhu nhug ma e k con link nua.a co bai nao ve acess xem dc k ah?cho e xem tham khao voi ah.e cam on love struck
(20-09-11, 09:56 AM)domfootwear Đã viết: Hỏng chừng cái file của bạn down về nó đã được biên dịch nên không thể xem, bạn đưa file đó lên xem thử nhé.

Chữ ký của nguyenlinhcongtu Xin chào, mình là nguyenlinhcongtu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 06-07 -11.
Những người đã cảm ơn
địa chỉ e là số nhà 13 ngách 162 ngõ 72 nguyễn trãi.a đến chỉ giúp e đc thit tốt quá :X
(26-09-11, 11:17 PM)nguyenlinhcongtu Đã viết: huhu nhug ma e k con link nua.a co bai nao ve acess xem dc k ah?cho e xem tham khao voi ah.e cam on love struck
(20-09-11, 09:56 AM)domfootwear Đã viết: Hỏng chừng cái file của bạn down về nó đã được biên dịch nên không thể xem, bạn đưa file đó lên xem thử nhé.

Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Lỗi "A problem occurred while Microsoft Access was communicating with the OLE server thanhoai 1 107 03-11-16, 03:53 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Lỗi] Cúp điện ---> lỗi access 2013 biencuong86 3 149 26-10-16, 04:30 PM
  [Help] Thiết kế form nhập và lưu trữ dữ liệu theo yêu cầu brianhuynh 16 624 20-10-16, 10:54 PM
Bài mới nhất: brianhuynh
  [Hỏi] Cách loại bỏ icon Filter trên Datasheet Form có nguồn là Query. toancvp 2 99 19-10-16, 08:53 PM
Bài mới nhất: toancvp
  cách sửa lỗi cant find project or library trungminh 4 230 01-10-16, 03:37 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ