Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giúp mình mục Mang Sang trong phần quản lý kho với
Brick 
mình đang làm chương trình Quan lý kho duoc, trong form F_KIEM KE KHO mình có nut lệnh 'Mang sang' mình muốn khi ấn vào nút lệnh đó thì số lượng thuốc tồn kho tháng trước sẽ được chuyển vào mục (trường) mang sang trong T_NHAP KHO của tháng kế tiếp. mình đang hok biết câu lệnh hay cách nào để thực hiện nó, mong các bạn chỉ giúp mình với!
đây là chương trình mình đang làm:
http://www.mediafire.com/?9664o6br8z7zu8n
Cám ơn các bạn nhiều!
Chữ ký của tieuholy04 HeartXin chào, mình là tieuholy04, Mong các bạn giúp đỡ!!Heart
Những người đã cảm ơn
Đây không phải câu lệnh mà là thuật toán bạn ạ! Tùy vào cách lưu nhập xuất tồn mà bạn có những thuật toán khác nhau. Bạn nên tham khảo các chương trình kế toán , phần báo cáo nhập xuất tồn để nắm cơ chế của họ!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(17-05-11, 06:54 PM)Noname Đã viết: Đây không phải câu lệnh mà là thuật toán bạn ạ! Tùy vào cách lưu nhập xuất tồn mà bạn có những thuật toán khác nhau. Bạn nên tham khảo các chương trình kế toán , phần báo cáo nhập xuất tồn để nắm cơ chế của họ!

vậy noname có chương trình nào không cho mình xem với, file .Mdb là tốt nhất! mình đang cần gấp để hoàn thành C Trình của mình!
Chữ ký của tieuholy04 HeartXin chào, mình là tieuholy04, Mong các bạn giúp đỡ!!Heart
Những người đã cảm ơn
Sao không ai giúp mình het vay! mình chỉ còn cần phần này để hoàn thành chương trình thôi!
mình còn 7 ngày nữa là phải nộp đề tài rồi, cứu mình với, các pro2 ơi! đâu hết rồi ! hu hu...
Những người đã cảm ơn
Sao bạn không qua box thư viện ứng dụng tìm chương trình mà ở đó khóc!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] K biết là lỗi hay gì cần trợ giúp. nhocdevill11 2 50 9 Giờ trước
Bài mới nhất: nhocdevill11
  [Hỏi] Việc set thuộc tính OnClick trong Code toancvp 5 229 31-10-16, 10:14 AM
Bài mới nhất: toancvp
  Thiết kế chương trình quản lý thu chi ChiMai 1 157 03-08-16, 10:52 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] File chạy chậm vì trong quá trình design phải chỉnh sửa và test thử nhiều. toancvp 4 265 29-07-16, 11:36 PM
  [Hỏi] Cách lưu trữ phần CSDL tách biệt khỏi file access toancvp 5 516 16-07-16, 09:38 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ