Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Xuất report từ Access ra Excel bị lỗi "invalid use of the .(dot)"
Có bạn nào biết chỉ dùm
Tôi xuất report từ access ra excel bị báo lỗi như vầy:
"There is an invalid use of the .(dot) or ! operator or invalid parentheses"
Nếu xuất ra Word thì bình thường.

Cảm ơn nhiều
Chữ ký của mieuhoa Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Xen hỏi bạn xuất bằng cách nào ạ? Tốt nhất bạn nên cài lại Office full.
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình xuất ra file Excel bằng cách sử dụng Command Button -> chọn send file -> Microsoft Excel

Nếu mình mua đĩa cài lại thì mình phải chọn đĩa như thế nào, vì hình như các đĩa bán ở ngoài tiệm đều cùng 1 nguồn, nghĩa là nếu thiếu thì thiếu giống nhau.
Còn nếu đĩa đã đủ chương trình rồi thì khi mình cài phải cài thế nào? Có gì đặc biệt trong lúc cài đặt không?

Ai biết xin chỉ dùm
Cảm ơn
Chữ ký của mieuhoa Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
mình muốn học về excel thì nên bắt đầu từ đâu nhỉ các bạn?mình muốn học về excel để phụ giúp công việc của mình sau này. các bạn ơi! ai có tài liệu gì gửi cho mình nhé ! cảm ơn các bạn trước nha!Present
Chữ ký của nhoba Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cài đặt ODBC -nền tảng kết nối Access và nguồn dữ liệu khác Noname 33 19,319 01-12-16, 06:49 PM
Bài mới nhất: atula77
  Xây dựng Class Modules trong Access ( Cơ bản đến Nâng cao) maidinhdan 2 186 13-11-16, 05:32 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Hướng Dẫn Demo tổng hợp xuất Table, Query sang Excel có điều kiện ở vị trí nào cũng được maidinhdan 18 2,793 20-10-16, 11:51 AM
Bài mới nhất: jeck09nt
  Ms Access VBA và Google drive, một vài ý tưởng trong chia sẻ và đồng bộ số liệu... paulsteigel 46 3,860 07-10-16, 02:43 PM
Bài mới nhất: kieu manh
  Xuất từ Access ra excel mà không cần phải có file định sẵn trungminh 3 356 18-09-16, 02:33 AM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ