Đánh giá chủ đề:
  • 6 Votes - 4.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Có thể nhập data vào table dưới dạng pw?
Mình đã tạo 1 table lưu tên và mật khẩu của user, để cho phép user thay đổi pw mình đã dùng InputBox, nhưng không format data trong ô nhập liệu theo dạng pw được (nghĩa là mình muốn khi user nhập pw thì chỉ thấy các ký tự * thôi). Mình đã chọn InputMask kiểu pw cho field chứa mật khẩu, nhưng chỉ có hiệu quả khi open table chứ khi nhập data ko có tác dụng. Có cách nào xin mọi người chỉ giúp.
Thanks nhiều nhiều!
Chữ ký của Binh Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
InputMask kiểu pw cho cả textbox trong form nhập password nữa!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Binh
Vậy mà mình ko nghĩ ra, cứ nhập vô inputbox. Cám ơn bạn.
Chữ ký của Binh Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn Txgroup_2

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 79 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Help] Thiết kế form nhập và lưu trữ dữ liệu theo yêu cầu brianhuynh 16 624 20-10-16, 10:54 PM
Bài mới nhất: brianhuynh
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 127 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  thay đổi biểu tượng Access dưới thanh Start từ win 7 đến win 10 thanhtruong 7 431 05-08-16, 10:53 PM
Bài mới nhất: hungefi
  [Hỏi] Cách tạo chương trình quét và nhận dạng vân tay bằng access nguyenhungcuong 4 251 10-06-16, 03:13 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ