Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Tạo cây thư mục cập nhập danh mục
[Hình: 29090481327_1aa5e1ee5e_b.jpg]caythumuc by anh nguyễn, trên Flickr

Chào moi người Em có copy được một phần mềm quản lý xăng dầu quân sự của một bác bên hải quân rất hay viết bằng access 2003 em cũng mày mò nhiều nhưng vẫn không được như bác ấy, một người cùng đơn vị em xin bác ấy cũng đc mấy năm rồi nhưng giờ mẫu biểu thay đổi nhiều lên không sử dụng được nữa, bác ấy khóa mã VBA lên em cũng không nghiên cứu được nhiều.

Mọi người cho em hỏi có cách nào tạo cây thư mục cập nhập dữ liệu như hình được không, em thấy bác ấy dùng cây thư mục này để tạo nhóm vật tư hàng hóa, kho, đơn vị rất hay.
Chữ ký của NguyenDungAnh Đến với cuộc đời hai tay trắng
Giã từ trần thế trắng hai tay
Bao nhiêu tiếng nói tiếng cười
Sống ở cuộc đời lãi được vậy thôi
ღღღღღTài sản của NguyenDungAnh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn huuduy.duy
Bạn huuduy.duy vừa chia sẻ file tạo cây thư mục gần giống như y/c của bạn đó.

Link: http://thuthuataccess.com/forum/post-397...l#pid39758

[Hình: 42219862050_ea2fedc3b9_c.jpg]
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn huuduy.duy , NguyenDungAnh , maidinhdan
Muốn sử dụng treeview thì chỉ xài access 2003 các version sau này không hổ trợ. Demo của bạn Hữu duy hình như bị lỗi, mình có tải về mà bị nó báo lỗi
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn huuduy.duy , NguyenDungAnh , maidinhdan
cám ơn bác em cũng tải về nhưng bị lỗi gì đó, chắc tại em dùng office 2016 lên ko sài đc
Chữ ký của NguyenDungAnh Đến với cuộc đời hai tay trắng
Giã từ trần thế trắng hai tay
Bao nhiêu tiếng nói tiếng cười
Sống ở cuộc đời lãi được vậy thôi
ღღღღღTài sản của NguyenDungAnh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhập số nguyên tự chuyển thành thập phân bằng lăng 15 939 26-09-18, 12:09 PM
Bài mới nhất: NguyenDungAnh
  FORM NHẬP LIỆU P1: Dùng 1 Form nhập cho nhiều Table (cùng thiết kế Fields) ongke0711 11 885 21-07-18, 05:34 PM
Bài mới nhất: NguyenDungAnh
  FORM NHẬP LIỆU P2: 1 Form vừa Danh sách vừa Nhập liệu ongke0711 2 378 17-07-18, 04:36 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Cho em hỏi hiển thị form nhập liệu pvhung76 1 217 13-07-18, 08:23 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  [Hỏi] Làm mờ hoặc thanh menu không hoạt động khi đăng nhập Trần Đình Thành 2 338 04-06-18, 10:30 AM
Bài mới nhất: vulhu06

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line