Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tôi là thành viên mới và muốn nhờ các bạn giúp đỡ
Tôi có 1 đề tài cần làm là xây dựng bảng dữ liệu quản lý nhân sự. Nói qua đó là quản lý con người trong 1 Trại Bảo trợ xã hội gồm có mục như họ tên, tuổi, địa chỉ, ngày vào trại, ngày ra....  Rất mong các bạn giúp đỡ
Chữ ký của BốMun BốMun,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-03 -18.
Những người đã cảm ơn
Hi! Có nghĩa bạn muốn hỗ trợ để xây dựng phần mềm hay xin phần mềm.
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình muốn xin sự hỗ trợ để làm chương trình đó. K biết bác có thể giúp đỡ e đc k?
Những người đã cảm ơn
OK! Bạn đã có gì và thực hiện đến đâu? Vì đây là vấn đề Bảo trợ xã hội,tôi sẵn sàng giúp bạn, kể cả viết nguyên một chương trình cho bạn. Những bạn đã có gì về nó? bạn chỉ mới suy nghĩ về nó hay đã viết đến đâu rồi? yêu cầu của nó là gì?
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
Những người đã cảm ơn
Trước hết cảm ơn bác rất nhiều. E mới làm nên vẫn còn lung tung lắm. E muốn làm 1 table Quản lý đối tượng gồm có Mã đối tượng, Họ tên đối tượng, Ảnh đối tượng, Ngày sinh, Giới tính, Quê quán, Ngày vào Trung tâm, Ngày ra(hết hạn), Nơi ở( phân theo khu vực A3, A4, A5), và Phòng ở ( từ p1- p6). 1 table về Thông tin gia đình gồm Họ tên cha, Họ tên mẹ, Họ tên anh chị em, quê quán, Số điện thoại liên lạc. Và khi tìm kiếm theo Mã đối tượng hay Họ tên đối tượng sẽ cho ra bảng kết quả cần tìm. Sơ bộ là như vậy bác ạ. Mong bác giúp đỡ
Những người đã cảm ơn
OK! Vì không biết bạn sử dụng office bao nhiêu nên trước mắt tôi sẽ dùng access 2003. Để sau này bạn có thể sử dụng version cao hơn
Những người đã cảm ơn
Bác có thể vừa làm vừa quay video k? Như vậy khi xem e sẽ hiểu hơn về cách làm. E đang dùng office 2007
Những người đã cảm ơn
Làm cũng xong rồi! Xử lý phần code nữa là xong. Màn hình của bạn có độ phân giải là bao nhiêu?
Những người đã cảm ơn
Nhanh vậy à? Màn hình độ phân giải 1366x768. K có video thì đến hơi tiếc. Bác có zalo chứ. Cho e số zalo nếu cần e hỏi qua đó cho nhanh
Những người đã cảm ơn
Xong rồi đây bạn
QLHV
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ giúp đỡ Tranhung84ls 12 371 19-09-18, 08:30 PM
Bài mới nhất: Tranhung84ls
  [Help] Cần cao nhân làm giúp bt Access ngayhomqua004 1 200 22-05-18, 11:52 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Mình cần giúp đỡ về Query ntt 6 378 31-03-18, 11:34 AM
Bài mới nhất: ntt
  [Help] Mình cần giúp đỡ về access quản lý sinh viên ntt 3 321 27-03-18, 09:42 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  Nhờ giúp dùm bài access nguyentrunghoadh 0 215 18-01-18, 04:58 PM
Bài mới nhất: nguyentrunghoadh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line