Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hướng dẫn] Xuất sang word đã được định dạng sẵn
Link dữ liệu: http://www.mediafire.com/file/kbbcw6axzf...ai_Tap.mdb
Xin giải quyết bài tập mình với (có gửi link trên ạ)
Trong đó: + tbl là bảng chứa thông tin cơ bản của 01 nhân viên
               + qtct là bảng chứa thông tin về quá trình công tác của 01 nhân viên
               + qtdt là bảng chứa thông tin về quá trình đào tạo của 01 nhân viên
Các bảng có mối quan hệ thông qua Field MASV.
Cần một phiếu lý lịch trích ngang: + Các thông tin cơ bản tại bảng tbl trình bày xuống từng dòng như trong Word
                                                 + Quá trình công tác và đào tạo của mỗi nhân viên trình bày bằng table trong Word
Cảm ơn quá trời luôn, mình đang cần xuất như trên, tìm được bài của bạn mừng quá mà chưa hiểu, nhờ giúp
Đang làm ứng dụng nhỏ phục vụ công ty! Rất cảm ơn các thành viên ạ!
Chữ ký của mrtoanbin mrtoanbin,gia nhập Thủ Thuật Access từ 09-09 -16.
Những người đã cảm ơn
Cái này để tối mình về trích trong phần QLNS của mình ra cho bạn nhé
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Che_Guevara
(25-01-18, 04:06 PM)cpucloi Đã viết: Cái này để tối mình về trích trong phần QLNS của mình ra cho bạn nhé

Cảm ơn bạn, đang đợi ạ...
Những người đã cảm ơn
(25-01-18, 04:06 PM)cpucloi Đã viết: Cái này để tối mình về trích trong phần QLNS của mình ra cho bạn nhé

Bạn ơi, gửi link giúp vs ạ, đang cần nghiên cứu, làm phiền nhé
Những người đã cảm ơn
http://thuthuataccess.com/forum/post-381...l#pid38110
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn maidinhdan , Che_Guevara
yêu cầu đã nêu cụ thể quá trời luôn, cũng biết luôn là liên kết qua MSV, tức là bạn cũng biết về cơ sở dữ liệu rồi. thế cơ mà sao lười mà ko làm vậy?
Chữ ký của zinzin8x zinzin8x,gia nhập Thủ Thuật Access từ 19-01 -16.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Demo Access định dạng adp kết nối với SQL Server dangh5 5 475 08-08-18, 01:35 AM
Bài mới nhất: dangh5
  Export Table từ access sang 1 file word có sẵn! cong_agribankPT 55 28,063 02-08-18, 08:26 AM
Bài mới nhất: vuthaiha90
  Lỗi máy in bill loại PRP085IIIT không tin được. Minh Tiên 7 393 19-05-18, 01:34 PM
Bài mới nhất: Minh Tiên
  Export dữ liệu sang Word ( Nhiều dòng trong sub) danhxetnghiem 27 8,330 20-01-18, 07:55 PM
Bài mới nhất: mrtoanbin
  Hỏi có cách nào chuyển Access Windowse sang Mac OS trungminh 6 1,023 17-10-17, 11:39 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line