Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Cấm không cho dowload video trên Web - Phần này sai diễn đàn mong ad đừng xóa nhé
Chào các bác
Em có 1 yêu cầu không nằm trong diễn đàn này nhưng cũng post lên để bác nào biết giúp em nhé
Em muốn làm 1 web, trên đó cho hiển thị video nhưng không muốn cho người dùng down xuống được. Bác nào biết giúp em nhé
Em biết không thể cấm down 100% được nhưng em muốn những ứng dụng thông dụng như coccoc, IDM không down được
Cám ơn các bác
Chữ ký của cannguyen Xin chào, mình là cannguyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 15-08 -11.
Những người đã cảm ơn
(19-07-17, 06:26 PM)cannguyen Đã viết: Chào các bác
Em có 1 yêu cầu không nằm trong diễn đàn này nhưng cũng post lên để bác nào biết giúp em nhé
Em muốn làm 1 web, trên đó cho hiển thị video nhưng không muốn cho người dùng down xuống được. Bác nào biết giúp em nhé
Em biết không thể cấm down 100% được nhưng em muốn những ứng dụng thông dụng như coccoc, IDM không down được
Cám ơn các bác

Chịu khó nghiên cứu về videstreaming (google đi) bạn sẽ biết cách làm!
Chữ ký của paulsteigel ====================
Quốc gia hưng vong
Thất phu hữu trách
====================
Những người đã cảm ơn Noname
gọi cho minh mình hỗ trợ cho nhé cái này phải lâp trình về php, css, javascript va html nhé bạn
Chữ ký của tt1212 -  Phần mềm quản lý bán hàng - nhà phân phối -phòng khám https://butso.net/
-  Hỗ trợ những khó khăn vướng mắc cần chia sẻ giải đáp: 08-665.977.68
-   Email. Tantriviet.vnn@gmail.com
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Video Editor prajukumar 0 78 03-11-18, 05:01 PM
Bài mới nhất: prajukumar
  [Hỏi] Đặt pass không cho design NTLHAA 2 194 05-10-18, 05:25 PM
Bài mới nhất: NTLHAA
  Câu hỏi về form có phân quyền alierainy123 1 347 20-03-18, 07:40 PM
Bài mới nhất: huuduy.duy
  [Help] Access 2003 chạy trên Win 10 pro Bản quyền - Lúc chạy lúc không ??? vkaccess 7 826 31-12-17, 10:13 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  Xin video hướng dẫn access cơ bản nhất tuongtndg 1 525 09-12-17, 10:16 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line