escapv
(Access Nhập Môn)
*

Ngày đăng ký: 22-05-11
Sinh nhật: Không rõ
Giờ khu vực: 03-12-16 lúc 06:44 PM
Tình trạng: Offline

Thông tin của escapv
Lần đăng nhập mới 25-08-16, 09:54 AM
Tổng bài viết: 1 (0 bài viết mỗi ngày | 0% bài viết mỗi ngày)
(Bài viết thành viên này)
Total Threads: 0 (0 threads per day | 0 percent of total threads)
(Chủ đề thành viên này)
Thời gian duyệt: 6 Giờ, 32 Phút, 9 Giây
Members Referred: 0
Danh tiếng: 0 [Chi tiết]
Tiền Access: 76.50Ac$
Items: This user has no items. (View All Items)

Chi tiết liên lạc của escapv
Trang chủ: http://thuthuataccess.com/forum
Hộp thư (lưu ý: email phải nhận được mail để kích hoạt tài khoản) Gửi cho escapv 1 email.

Chữ ký của escapv
Xin chào, mình là escapv, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-05 -11.

User Comments

You can't send a comment to this user because your usergroup can't send comments.

khanhduycsgt (05-12-11 tại 08:35 PM)
escapv, Bạn đăng nhập bằng tài khoản admin thì sẽ có full quyền chỉnh sửa mà. Kể cả menu. Bạn xem trong bài comment reply của mình đó. Mình đã hướng dẫn cacgs vào chỉnh sửa chương trình rồi bạn nha.
 escapv (13-11-11 tại 06:35 PM)
Mình cám ơn bạn Khánh Duy đã giúp mình, sẳn đây bạn cho mình hỏi thêm 1 vấn đề: là mình muốn sửa thanh menu bar cho phù hợp với chương trình bên cty mình nhưng mình không tìm ra được
Menu He thong: "QuanlyDVTNCD" ở đâu hết, bạn chỉ mình cách thay đổi menu he thong đó nhé!
Cám ơn bạn rất nhiều!
 khanhduycsgt (27-10-11 tại 06:11 PM)
Máy bạn phải cài sẵn phần mềm WinRAR. Bạn Click chuột phải vào chương trình muốn đóng gói. Chọn Add Active... Rồi chọn
nơi lưu file đóng gói. Click chọn vào checkbox SFX bên tay phải để
đóng gói thành file EXE. Qua Tab thứ hai của cửa sổ chọn SFX Options, tab đầu tiên là thiết lập đường dẫn để sao lưu chương trình khi chạy file đóng gói, phía bên dưới bạn có thể đặt tên file muốn khởi chạy sau khi chạy file đóng gói xong (ví dụ: quanly.mdb), ở tab thứ hai bạn có thể tạo shortcut ra ngoài desktop cho file quanly.mdb sau khi bung,máy tab còn lại là mấy cái thông tin bổ sung trang trí cho file exe đóng gói của mình, bạn tự khám phá thêm nhé! ^^
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ