Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc
Chào A/C em biết diễn đàn mình có nhiều anh chị rất am hiểu về Acess, em muốn hỏi và cũng muốn nhờ mọi người có thể thiết kế giúp e một phần mềm nhắc lịch công việc bằng âm thanh và cảnh báo. Em có tìm trên các diễn đàn có phần mềm Trung Hiếu Reminder cũng khá hay nhưng hạn chế của phần mềm là không lưu được cố định thời gian các ngày mà mỗi ngày phải cài đặt thì mới nhắc thông báo. Và hạn chế nữa là không đặt được nhiều khung giờ trong ngày?
- Ý tưởng của em là phần mềm sẽ nhắc công việc vào các khung giờ đặt sẵn trong ngày
Nhờ A/c giúp em với ạ!
Chữ ký của tienpq tienpq,gia nhập Thủ Thuật Access từ 21-06 -16.
Những người đã cảm ơn
Trước tiên, phải nói với bạn rằng, ý tưởng của bạn cũng đã tương đối cụ thể hóa công việc, giờ bạn phân tích CSDL xem cần những cái gì.
Ví dụ như:
1. khung giờ ntn? => từ giờ - đến giờ (và liên quan đến ngày tháng nữa chứ ...)
2. Âm thanh gì? lưu ở đâu? gọi ra ntn?
3. Thông báo gọi khi nào?

Trên cơ sở các phần mềm lịch nhắc việc (đã có trên 4rum) bạn nghiên cứu bổ sung cho phù hợp.
Hoặc bắt tay vào làm, có vấn đề vướng mắc ntn thì post lên mọi người cùng chung tay giúp.
034 034 034 034 034 034
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn maidinhdan
Đúng rồi. Còn nữa là từ phần mềm có sẵn anh em làm đó. Bạn chế thêm. Nhắc cho 1 mình mình hay nhắc cho nhiều người trong cơ quan. nếu chỉ là hẹn giờ thì bản thân bản window nó cũng có rồi.
Chữ ký của zinzin8x zinzin8x,gia nhập Thủ Thuật Access từ 19-01 -16.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  (Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí nguyenvantien87 251 18,363 30-11-16, 05:34 PM
Bài mới nhất: nguyenvantien87
  Nhờ anh em giúp đỡ trang in khi Preview nằm giữa màng hình vanquy969 1 176 29-07-16, 03:55 PM
Bài mới nhất: ledangvan
  Hướng Dẫn Nhờ A/C giúp hướng dẫn mình tạo chương trình QLBH louis 2 134 29-07-16, 08:54 AM
Bài mới nhất: lmthu
  Nhờ anh chị giúp đỡ tạo nhóm nhân viên bán hàng vanquy969 4 166 28-07-16, 11:55 AM
Bài mới nhất: cpucloi
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 582 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ