Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Thủ Thuật] Tạo Menu thu gọn hoặc mở rộng (Ẩn/ Hiện các menu con)
Chào các bạn,
Mình có sưu tầm được cách tạo cái menu chính có thể thu gọn hoặc mở rộng (ẩn/hiện) các menu con như hình đính kèm. Các bạn tham khảo nhé.

[Hình: ExpandMenu.png]
[Hình: ColapseMenu.png]

File Demo Ẩn/hiện menu con
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn tranthanhan1962 , maidinhdan , ledangvan , thucgia
Mình cũng có vài cái form có thiết kế Sidebar (lúc trước nhớ có post lên rồi nhưng tìm mãi không thấy) post lên đây để bạn nào thích làm đẹp cho form nghiên cứu

[Hình: YSYEF6l.png]

[Hình: Rognhg6.png]

Demo
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn DoquangLam , maidinhdan , ongke0711 , thucgia
(14-10-15, 03:36 AM)ongke0711 Đã viết: Chào các bạn,
Mình có sưu tầm được cách tạo cái menu chính có thể thu gọn hoặc mở rộng (ẩn/hiện) các menu con như hình đính kèm. Các bạn tham khảo nhé.

[Hình: ExpandMenu.png]
[Hình: ColapseMenu.png]

File Demo Ẩn/hiện menu con

Hì, cảm ơn ongke0711, hôm qua mình vừa hỏi cách lập cái menu này ở bài phần mềm Ter
Chữ ký của ledangvan Xin chào, mình là ledangvan, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-08 -11.
ღღღღღTài sản của ledangvan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(14-10-15, 06:33 AM)tranthanhan1962 Đã viết: Mình cũng có vài cái form có thiết kế Sidebar (lúc trước nhớ có post lên rồi nhưng tìm mãi không thấy) post lên đây để bạn nào thích làm đẹp cho form nghiên cứu

Lúc trước có down bản demo này anh Ân, nó chuyên nghiệp quá luôn. Để dành mai mốt xài.
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Thủ Thuật] Hiện thông báo nhắc nhở và gửi vào TASK của MS OUTLOOK ongke0711 5 549 16-01-16, 11:41 PM
Bài mới nhất: lamvanphung
  Phân quyền truy cập menu trong Access Noname 21 13,304 03-02-15, 11:03 AM
Bài mới nhất: nhocnhim0009
  Không cho hiện thông báo khi xóa record nguyenbalai 13 4,812 07-01-15, 02:55 AM
Bài mới nhất: MatTroiNguQuen
  Hiện duy nhất một cửa sổ khi mở nhiều form Noname 5 3,415 26-12-13, 02:22 PM
Bài mới nhất: Minh Tiên
  Hướng Dẫn Lỗi #Error xuất hiện khi báo cáo không có dữ liệu Mr_Access 1 1,086 09-06-13, 04:24 PM
Bài mới nhất: cpucloi

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ