Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ứng dụng Quản Lý Văn Phòng Phẩm trong văn phòng (share source code)
ung dung tren sao doi dang nhap va toi ko biet dung nhu the nao ? xin huong dan qua email : lamvanphung@gmail,com , Thanks you
Chữ ký của lamvanphung lamvanphung,gia nhập Thủ Thuật Access từ 24-07 -15.
Những người đã cảm ơn
Tôi có đề cập thông tin đăng nhập trong bài viết đó bạn. Xem phần chữ đỏ nhé.
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
ko chạy trên win 64 bit
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn
(22-02-16, 04:03 PM)Ban ngọc Đã viết: ko chạy trên win 64 bit

Đúng rồi bạn. Tôi chỉ là amateur viết ứng dụng nhỏ này chơi thôi và không có ý định bán nó nên không đầu tư code cho cả 2 môi trường vừa 32bit vừa 64bit (Office  và Win).
Tôi share toàn bộ source code, bạn có thể code khai báo lại cho hệ 64bit đối với các hàm API nhé.
Cám ơn bạn đã quan tâm.
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
Những người đã cảm ơn
Thật sự quá đẹp bạn ongke0711 ơi,

Rất ấn tượng phong cách sử dụng UI của bạn, quá thân thiện với người dùng. Đặc biệt là rất đúng với xu thế thiết kế UI hiện tại của các ứng dụng: sạch, gọn, tối giản chi tiết. Các chi tiết nhỏ rất được để ý và chăm chút trong các mẫu from như: Cách tạo bóng khung, "tông" màu, và canh khoảng cách đều, bố cục phải nói là rất dễ nhìn.

Đây là những đặc điểm thiết kế rất thường thấy ở các phần mềm hoặc ứng dụng chạy trên smartphone của nước ngoài, không biết ongke0711 có học qua lớp thiết kế nào không mà có gu thẩm mỹ tốt vậy?
Chữ ký của ckno1no Xin chào, mình là ckno1no, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 10-11 -12.
Những người đã cảm ơn
Cảm ơn những comments của bạn. Tôi chuyên ngành là marketing,  quản lý nhãn hiệu nên cũng có chút cơ bản về thiết kế...hehe.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Shared Code] Quản lý theo doi nghỉ Lễ + phép maidinhdan 17 573 17-11-16, 04:20 PM
Bài mới nhất: thanhdl1
  [Shared code]_Login + Phân quyền chi tiết tới từng cm(Gửi Ongke0711) maidinhdan 127 9,241 09-11-16, 08:11 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Shared Code] Quản lý Quỹ ( Thu - Chi) maidinhdan 28 1,462 12-10-16, 11:32 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Chia sẻ phần mềm quản lý quán ăn, cafe hay khuuquytrung 2 151 10-10-16, 09:55 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh
  Phần mềm quản lý công văn (Iso) dành cho cán bạn mới học access khuuquytrung 18 4,009 08-10-16, 01:02 PM
Bài mới nhất: trungdv007

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ