Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
(21-10-15, 05:37 PM)kiepgiangho79 Đã viết: mình có ý kiến: phần công văn đến nên có thêm cột: số CV đến để văn thư tự nhập số đến (vì số đến của văn bản mỗi đơn vị khác nhau, hàng năm cũng khác nhau).
Ý  kiến này chuẩn đó bạn.
     Vẫn chưa có bản Update à bạn  nguyenvantien87
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Cuối tuần nhé, sorry vì để mọi người chờ.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn kiepgiangho79
Bạn nào sử dụng phần mềm có data nhiều chút cho mình xin nhen. Data trắng khó test quá. Nhiều người góp ý nên bị loạn.
Xin gửi qua email: tiennguyencc2013@gmail.com
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Bản 1.0.4: Đầu tiên, gửi lời xin lỗi đến mọi người vì trễ hẹn.
 + Sau khi cài đặt:
   1. Vào danh mục -> Cán Bộ Xử Lý để sửa lại tên cán bộ nằm trong đơn vị nào.
   2. Vào phân quyền để phân quyền lại user là lãnh đạo, văn thư hay nhân viên.
   3. Vào đơn vị sử dụng thêm thông tin.
+ Sử dụng:
   1. Với bản update này mình mới chỉnh sửa chức năng ở công văn đến, còn công văn đi vẫn chưa chỉnh sửa( bản update sau)
   2. Phân quyền user nhân viên sẽ bị hạn chế xóa sửa, chỉ được xem.
   3. Fix một số lỗi do 1 số bạn đóng góp ý kiến.
   4. Do mình k đủ thời gian để làm video hướng dẫn, mong mọi người tự tìm hiễu ( đơn giản mà)
   5. Tuần này mình sẽ update liên tục, mong mọi người góp ý để hoàn thiện hơn.
   6. Link phía trên nhé mọi người.
Những người đã cảm ơn
Xin trả lời 1 số góp ý của mọi người.

(03-11-15, 01:41 PM) Đã viết: 1. văn bản có nhiều File

Đã xử lý ở công văn đến ( công văn đi chờ bản update kế và góp ý của mọi người)

(03-11-15, 01:41 PM) Đã viết: 2. Xử lý văn bản đến (lãnh đạo giao văn bản đó cho ai xử lý và nội dung lãnh đạo giao...) Người nhận xử lý có thể 2, 3 người.

Đã xử lý, công văn khi chọn đơn vị xử lý thì nhân viên nào, user nào thuộc đơn vị đó sẽ thấy.

(03-11-15, 01:41 PM) Đã viết: 3. Trong mục văn bản đến bạn cho những văn bản mới tới trong 2 ngày chuyển sang màu khác đậm hơn.

Xin ý kiến của mọi người, có nên màu mè không?

(03-11-15, 01:41 PM) Đã viết: 4. Mình gặp 1 lỗi là  khi lấy link tới thư mục chứa File đặt tên có dấu ...không lưu được văn bản

Máy mình dùng vẫn ok.
Ở bản mới này, mình sẽ không đỗi tên file.
Có nên loại bỏ dấu và khoảng trắng tên file không mọi người?( Đặt tên file : SOCV_TenFileKhongDau.***)

Đây là những ý kiến của bạn Nguyễn Đức Thắng.
Những người đã cảm ơn hoanggiang217
Mình vừa test bản cập nhật
Máy mình là máy nhân viên (thang)
Máy chủ là máy văn thư (thich)
Khi vào tài khoản admin    vào mục Công văn đến báo  lỗi:
Bây giờ mình vào tài khoản nhân viên không nhận được văn bản lãnh đạo phân công thực hiện không nhìn thấy văn bản:
Chỉ có tài khoản  lãnh đạo, văn thư mới thấy văn bản.
       Thực tế khi lãnh đạo phê duyệt cho nhân viên thực hiện: thì nhân viên đăng nhập vào tài khoản cá nhân phải nhìn thấy văn bản:
        Và mình góp ý 1 chút chỗ người xử lý văn bản bạn để  thêm 1, 2 lựa chọn nữa  (có thể 2, 3 người cùng xử lý 1 văn bản).   Trong mục hiển thị công văn đến có mục : phê duyệt của lãnh đạo,  vào giữa chỗ người xử lý văn bản và Trạng thái
     Hy vọng bạn cập nhật nhật sớm mình test luôn.
(Lỗi và  CSDL  mình đã gửi qua mail)
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(03-11-15, 04:36 PM)hoanggiang217 Đã viết: Mình vừa test bản cập nhật
Máy mình là máy nhân viên (thang)
Máy chủ là máy văn thư (thich)
Khi vào tài khoản admin    vào mục Công văn đến báo  lỗi:
Bây giờ mình vào tài khoản nhân viên không nhận được văn bản lãnh đạo phân công thực hiện không nhìn thấy văn bản:
Chỉ có tài khoản  lãnh đạo, văn thư mới thấy văn bản.
       Thực tế khi lãnh đạo phê duyệt cho nhân viên thực hiện: thì nhân viên đăng nhập vào tài khoản cá nhân phải nhìn thấy văn bản:
        Và mình góp ý 1 chút chỗ người xử lý văn bản bạn để  thêm 1, 2 lựa chọn nữa  (có thể 2, 3 người cùng xử lý 1 văn bản).   Trong mục hiển thị công văn đến có mục : phê duyệt của lãnh đạo,  vào giữa chỗ người xử lý văn bản và Trạng thái
     Hy vọng bạn cập nhật nhật sớm mình test luôn.
(Lỗi và  CSDL  mình đã gửi qua mail)

Vừa test xong, vấn đề là bạn k làm theo hướng dẫn của mình
 + Sau khi cài đặt:

Hiện tại chương trình phân quyền theo đơn vị xử lý, nếu bạn có 5 nhân viên trong đơn vị A, thì 5 nhân viên đó đều thấy được công văn.
Những người đã cảm ơn hoanggiang217
' Đã viết:Sau khi cài đặt, chương trình báo kết nối dữ liệu không thành công mặc dù đã chỉnh full control của user everyone rùi.
Vào tùy chỉnh - > chọn lại thư mục QuanLyCongVan rồi nhấn kiểm tra, nếu báo thành công thì lưu.
Những người đã cảm ơn
Mình mới test thấy phần mềm bị lỗi này:

- nhấp vào công văn đên lỗi:

[Hình: PNTEwTf.jpg]

- Trong hiển thị công văn đến: không hiển thị một số thuộc tính: loại văn bản, cơ quan ban hành, người xử lý...mặc dù nhấp vào văn bản vẫn thấy thuôc tính đó

[Hình: yTYDakV.jpg]

- NHấp thêm công văn đến thì tự đổi giao diện
Chữ ký của kiepgiangho79 kiepgiangho79,gia nhập Thủ Thuật Access từ 12-10 -15.
Những người đã cảm ơn
(04-11-15, 11:27 AM)kiepgiangho79 Đã viết: Mình mới test thấy phần mềm bị lỗi này:

- nhấp vào công văn đên lỗi:

- Trong hiển thị công văn đến: không hiển thị một số thuộc tính: loại văn bản, cơ quan ban hành, người xử lý...mặc dù nhấp vào văn bản vẫn thấy thuôc tính đó
Vừa test xong, vấn đề là bạn k làm theo hướng dẫn của mình
 + Sau khi cài đặt:

Hiện tại chương trình phân quyền theo đơn vị xử lý, nếu bạn có 5 nhân viên trong đơn vị A, thì 5 nhân viên đó đều thấy được công văn.

p/s. Nếu các bạn không xử lý được lỗi, xin gửi file data access vào email tiennguyencc2013@gmail.com, mình sẽ kiểm tra cho nhanh.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 141 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 579 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 303 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 393 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,430 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ