Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
Ý kiến của bạn rấy hay! Hy vọng tác giả @nguyenvantien87 sẽ nghiên cứu và cho ra version mới!
Chữ ký của inspiron inspiron,gia nhập Thủ Thuật Access từ 25-05 -16.
Những người đã cảm ơn
(05-05-16, 12:50 AM)nguyenvantien87 Đã viết:
(04-05-16, 03:20 PM)Ban ngọc Đã viết:
(27-04-16, 09:05 AM)Ban ngọc Đã viết:
(26-04-16, 08:17 PM)nguyenvantien87 Đã viết: - Cái phần danh sách lãnh đạo mình quên vụ này, để bản tiếp sẽ fix lại.

- còn phần đính kèm file trong CV đi/CV đến bạn có thể bỏ ràng buộc bắt buộc phải đính kèm file.
- Phần tìm kiếm cv:
 +  in CV đi bạn cần phải có: STT; Số CV đi; Ký hiệu;  Ngày ký;  Loại văn bản; Nội dung; Người ký; Nơi nhận Cv; số bản phát hành; Ghi chú.

+  in CV đến bạn cần phải có: STT; Ngày đến (ngày nhận); Số CV đến; ký hiệu; ngày ký; loại văn bản; Nội dung; Đơn vị xử lý (xử lý CV); Ghi chú.

Bạn lên sắp xếp như trên.
Cái này chưa Fix hả bạn
Chưa làm kịp cái này.
bao giờ mới fix cái này?
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn
(27-05-16, 02:52 PM)inspiron Đã viết: Ý kiến của bạn rấy hay! Hy vọng tác giả @nguyenvantien87 sẽ nghiên cứu và cho ra version mới!

Bản 1.0.24 mình thấy có chỗ bất cập  đó là nhân viên quản lý công văn  lại không  gõ được mục phê duyệt của lãnh đạo

Như bên mình 1 ngày có khi nhận 20 Công văn, thông thường văn thư là người nhận, trình lãnh đạo, lãnh đạo phê trên bản cứng sau đó chuyển văn thư  - Scan  rùi văn thư sẽ  đưa văn bản Scan đó vào phần mềm cho các bộ phận thực hiện    và  văn thư là người nhập mục phê duyệt của lãnh đạo.
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(06-06-16, 05:41 PM)hoanggiang217 Đã viết:
(27-05-16, 02:52 PM)inspiron Đã viết: Ý kiến của bạn rấy hay! Hy vọng tác giả @nguyenvantien87 sẽ nghiên cứu và cho ra version mới!

Bản 1.0.24 mình thấy có chỗ bất cập  đó là nhân viên quản lý công văn  lại không  gõ được mục phê duyệt của lãnh đạo

Như bên mình 1 ngày có khi nhận 20 Công văn, thông thường văn thư là người nhận, trình lãnh đạo, lãnh đạo phê trên bản cứng sau đó chuyển văn thư  - Scan  rùi văn thư sẽ  đưa văn bản Scan đó vào phần mềm cho các bộ phận thực hiện    và  văn thư là người nhập mục phê duyệt của lãnh đạo.
Ok, đúng như vậy
Chữ ký của huuduy.duy Xin chào, mình là huuduy.duy, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-06 -13.
ღღღღღTài sản của huuduy.duy (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(07-06-16, 07:00 AM)huuduy.duy Đã viết:
(06-06-16, 05:41 PM)hoanggiang217 Đã viết:

Ok, đúng như vậy
Hiện tại mình đang có nhiều việc quá, nên k update các chức năng cho mọi người. Đang hỗ trợ cho 1 số đơn vị theo yêu cầu riêng.
Mình số gắng update trong thời gian tới. Cảm ơn mọi người đã tin dùng.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Phiên bản 1.0.26 ( 22/07/2016 ) 
- Cho phép văn thư gõ nội dung phê duyệt.
- Tắt chức năng xóa công văn đối với user nhân viên.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn hoanhe
Exclamation 
Bạn ơi cho mình hỏi sao mình vào tùy chỉnh bấm kết nối thành công lưu lại được nhưng ra nhập User với pass vẫn báo không  kết nối là sao nhỉ 

[Hình: OAU8kr4.jpg]

[Hình: ZNuHZSO.jpg]
Những người đã cảm ơn
Có nên đưa phần quản lý công văn theo chế độ "Mật" vào không bạn?
Chữ ký của hueqlhc Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
ღღღღღTài sản của hueqlhc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(01-11-16, 05:33 PM)hueqlhc Đã viết: Có nên đưa phần quản lý công văn theo chế độ "Mật" vào không bạn?
Bạn có thể nói rõ được không ?
Những người đã cảm ơn
(01-11-16, 06:14 PM)nguyenvantien87 Đã viết:
(01-11-16, 05:33 PM)hueqlhc Đã viết: Có nên đưa phần quản lý công văn theo chế độ "Mật" vào không bạn?
Bạn có thể nói rõ được không ?

Có 3 mức độ bảo mật: Mật, Tối mật, Tuyệt mật
Trong phần Thêm công văn đến nếu được bạn nên thêm 1 trường là độ mật vào để dễ quản lý loại văn bản có mức độ mật này (Dropdown có 4 lựa chọn: Bình thường, Mật, Tối mật, Tuyệt mật; Độ mật Mặc định là Bình thường). Trong công tác thực tế, lâu lâu mình phải làm cái thống kê văn bản Mật này nữa, nếu có thêm cái này và trong phần Tìm công văn có thêm mục tìm theo độ mật thì tiện quá.

Trong lần cập nhật tới, nếu có thể bạn thêm danh mục Người duyệt văn bản vào nữa. Vì đối tượng này là Lãnh đạo đơn vị, không phải là nhân viên cũng không phải là người phải xử lý công văn. Nếu phân quyền thì họ vẫn nằm trong danh sách nhân viên như vậy là bất hợp lý, sẽ làm danh sách nhân viên kéo dài không cần thiết.
Chữ ký của hng1635 Gió cuốn đi tháng năm dài đằng đẵng
Tình vẫn còn mà người chẳng thấy đâu...
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 141 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 578 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 302 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 393 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,430 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ