Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
Cho hiện 30 đến 50 công văn mới nhất là hợp lý hơn cả.
Muốn tìm công văn đã có chức năng tìm kiếm.
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Chương trình công văn này mình có một số ý kiến sơ qua như sau:
1. Về giao diện: đẹp
2. Về dữ liệu: nên chuyển sang sql (vì security và ....)
3. User không có phòng ban nào cả nên đối với một cơ quan là giao thẳng từ giám đốc đến nhân viên
4. Nếu thêm phòng ban thì chỗ danh sách nhân viên bạn nên cho check theo cả phòng ban, sau đó trưởng phòng ban nào thì phân tiếp cho phòng ban đó.
5. Chỗ nhập công văn đến thấy có rất nhiều nhân viên nhưng lúc xem chỗ phân quyền thì thấy chỉ 1 user test.
MÌnh mới login vào nên thấy thế thôi. Vì không có time test kỹ.
Mình cũng đang làm chương trình quản lý công văn trên nền web asp.net(C#,sql). Nhưng đang vướng phần quản lý công việc chưa xong. Nếu mọi người thích mình có thể share
Note: bạn chủ thớt có facebook không cho mình với. Chúng mình có thể trao đổi với nhau dc không?
Chữ ký của haocaocu Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn huuduy.duy
(19-01-16, 11:49 AM)haocaocu Đã viết: Chương trình công văn này mình có một số ý kiến sơ qua như sau:
1. Về giao diện: đẹp
2. Về dữ liệu: nên chuyển sang sql (vì security và ....)
3. User không có phòng ban nào cả nên đối với một cơ quan là giao thẳng từ giám đốc đến nhân viên
4. Nếu thêm phòng ban thì chỗ danh sách nhân viên bạn nên cho check theo cả phòng ban, sau đó trưởng phòng ban nào thì phân tiếp cho phòng ban đó.
5. Chỗ nhập công văn đến thấy có rất nhiều nhân viên nhưng lúc xem chỗ phân quyền thì thấy chỉ 1 user test.
MÌnh mới login vào nên thấy thế thôi. Vì không có time test kỹ.
Mình cũng đang làm chương trình quản lý công văn trên nền web asp.net(C#,sql). Nhưng đang vướng phần quản lý công việc chưa xong. Nếu mọi người thích mình có thể share
Note: bạn chủ thớt có facebook không cho mình với. Chúng mình có thể trao đổi với nhau dc không?

Bạn share cho mình test thử. Thanks
Chữ ký của congdat261 congdat261,gia nhập Thủ Thuật Access từ 10-01 -16.
Những người đã cảm ơn huuduy.duy
(14-08-15, 02:15 AM)nguyenvantien87 Đã viết: - Bản 1.0.12
   + Thêm in báo cáo có tiêu đề đơn vị.

Phần tìm kiếm Công văn đi không thể xem được nội dung file đính kèm. (double click vô dòng cần xem, hiện ra thông báo xuất file ra PDF)
Chữ ký của huuduy.duy Xin chào, mình là huuduy.duy, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-06 -13.
ღღღღღTài sản của huuduy.duy (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(26-01-16, 05:34 PM)huuduy.duy Đã viết:
(14-08-15, 02:15 AM)nguyenvantien87 Đã viết: - Bản 1.0.12
   + Thêm in báo cáo có tiêu đề đơn vị.

Phần tìm kiếm Công văn đi không thể xem được nội dung file đính kèm. (double click vô dòng cần xem, hiện ra thông báo xuất file ra PDF)

chính xác
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn
- Bản 1.0.15
1. Thay đổi giao diện chương trình.
2. Thêm chức năng nhật ký làm việc.
3. Xây dựng lại chức năng sao lưu (nén toàn bộ hoặc chỉ data).
4. Thay đổi thuật toán cập nhật chương trình.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
(24-03-16, 08:32 AM)nguyenvantien87 Đã viết: - Bản 1.0.15
1. Thay đổi giao diện chương trình.
2. Thêm chức năng nhật ký làm việc.
3. Xây dựng lại chức năng sao lưu (nén toàn bộ hoặc chỉ data).
4. Thay đổi thuật toán cập nhật chương trình.

Tình hình là mình ứng dụng trong cơ quan được hơn 1 tháng
     Máy sử dụng mạng nội bộ mạng lan với 7 máy tính. Gần đây có 3 máy  không thể kết nối được
Mặc dù kiểm tra mạng Lan vẫn thông. Khó hiểu quá, trong khi mình mang cái máy đó sang phòng mình cắm mạng vào thì chạy tít ngay.
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Nếu vậy thì bạn dùng máy đó, vào thư mục share của máy chủ xem sao, làm thủ công xem vào dc k, theo xóa sửa file xem sao.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Phiên bản 1.0.16 ( 27/03/2016 ) 

star Hướng dẫn cập nhật tự động đối với bản 1.0.16 (chỉ dành cho phiên bản này), nếu tải từ mediafire thì không cần.
1. Vào thư mục cài đặt C:\Program Files\Quan Ly Cong Van\Quan Ly Cong Van, xóa file QuanLyCongVan.exe.
2. Đổi tên file UpdateApp.exe thành UpdateApp1.exe.
3. Chạy file UpdateApp1.exe để cập nhật (bấm vào nút cập nhật).
4. Sau khi cập nhật thành công, xóa file UpdateApp1.exe.

Xin lỗi vì sự phiền toái này.

star Nội dung cập nhật
- Copy file từ máy chủ (nếu chạy LAN) chép vào D:\QuanLyCongVan và mở file từ đây, tránh trường hợp nhiều người dùng cùng truy cập file gây nghẽn.
Những người đã cảm ơn
mình có góp ý:
- phần đơn vị nhận công văn bạn có thể chỉnh thêm nhập đơn vị trực tiếp đc ko. chứ đơn vị nhận công văn ko biết đâu mà nhập trước trong phần danh mục được. bạn lên kết hợp cả hai.
- phần cá nhân: ko thêm đc địa chỉ mail. .com.vn (chỉ thêm đc .com)
- các phần thêm, xóa, sửa... bạn có thể kết hợp giữa chuột phải và button sẽ tiện lợi cho người dùng hơn.
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 141 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 577 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 301 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 393 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,426 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ