Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
(30-12-15, 11:37 AM)nguyenvantien87 Đã viết: Không được là  k được chổ nào bạn.

Có nghĩa là vẫn không khắc phục được lỗi "This is no row at position 0" và phân quyền cho nhân viên chưa được giới hạn quyền (mặc dù uẻ là nhân viên nhưng vẫn còn đủ quyền như admin, em đã cài đặt uẻ đúng như hướng dẫn)
Chữ ký của tinspeed tinspeed,gia nhập Thủ Thuật Access từ 27-12 -15.
Những người đã cảm ơn
(30-12-15, 03:09 PM)tinspeed Đã viết:

Có nghĩa là vẫn không khắc phục được lỗi "This is no row at position 0" và phân quyền cho nhân viên chưa được giới hạn quyền (mặc dù uẻ là nhân viên nhưng vẫn còn đủ quyền như admin, em đã cài đặt uẻ đúng như hướng dẫn)

Chuột phải run as adminstrator mình mình nhé.

p/s: bạn dùng win 8 hay 10 ah
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Phần mềm của Bạn phải nói tuyệt vời (đúng nhu cầu - giao diện đẹp - sử dụng đơn giản. Cơ quan mình đang rất cần. Tuy nhiên mình thấy có mấy vấn đề nhờ bạn nhín chút ít thời gian để điều chỉnh thêm đ.c không?
1. Phần phân quyền của bạn mình thấy có 4 mục: Quản lý, lãnh đạo, văn thư, nhân viên. Tuy nhiên nếu tài khoản của nhân viên thì mình phải khóa các mục (trong công văn đi, đến) như có thể chỉnh sửa số công văn, xóa file, ghi lại ý kiến lãnh đạo (có thể chỉ chừa lại mục xử lý để nhân viên có thể ghi vào tiến độ mình hoàn thành thôi, và tập tin mình đã xử lý) ... phần này mình nghỉ nếu chạy qua lan mà nhân viên có quyền [u]xóa hết như thế thì nguy[/u].
2. Trong mục xóa tập tin (mình nghĩ nên xóa luôn nơi lưu vì nếu không xóa sau này các tập tin trùng lấp thì khổ lắm - có thể khi xóa bạn cho hiện thông báo hỏi kỷ lại 1 lần nữa.
3. Nếu bạn phát triển thêm phần thông báo những công văn chưa được phê duyệt, chưa xử lý; báo cáo tháng, năm thêm kết hợp với các dòng thông báo nóng chạy trong chương trình để thông báo cho nhân viên mình qua hệ thống mạng lan thì tuyệt vời.
- Có thể ở phần 3 này bạn làm bản thương mại với giá hợp lý mình nghĩ sẽ có rất nhiều người cần thiết mà đương cử như mình.
- Một đôi lời đóng góp rất mong bạn có thể dành chút ít thời gian để sửa lại chương trình một tí. Chân thành cảm ơn bạn vì đã làm 1 phần mềm rất có ích.
<Lê Thanh Bình> email: lethanhbinhdt@gmail.com
Chữ ký của lethanhbinhdt lethanhbinhdt,gia nhập Thủ Thuật Access từ 06-01 -16.
Những người đã cảm ơn
(30-12-15, 04:16 PM)nguyenvantien87 Đã viết:
(30-12-15, 03:09 PM)tinspeed Đã viết:

Chuột phải run as adminstrator mình mình nhé.

p/s: bạn dùng win 8 hay 10 ah
Bạn tinspeed nói đúng đấy "This is no row at position 0". báo lỗi là do CSDL ở mẫu tin đầu tiên thiếu phần cơ quan ban hành.
Bạn vào chương trình tạo một mẫu tin ghi lại đầy đủ thông tin là ok.
Những người đã cảm ơn
(07-01-16, 11:10 AM)lethanhbinhdt Đã viết:
Phần mềm của Bạn phải nói tuyệt vời (đúng nhu cầu - giao diện đẹp - sử dụng đơn giản. Cơ quan mình đang rất cần)

Cảm ơn bạn đã góp ý. và mình giải thích một số vấn đề
1. Đối với nhân viên không thể xóa hoặc thêm công văn, tập tin công văn, không phê duyệt. Nhân viên sẽ báo cáo tiến độ và tập tin đã xữ lý, nhân viên chỉ thấy được công văn của mình được phân công. Bạn dùng 2 máy kiểm tra lại xem.
2. Phần xóa này chắc nên thông báo hỏi xóa để lại tập tin hay là xóa luôn.
3. Hiện tại mình thông báo công văn mới đến ok rồi, nên các phần còn lại thì dễ thôi. 
Mong bạn sử dụng và góp ý thêm để phần mềm hoàn thiện hơn.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn lethanhbinhdt
(07-01-16, 11:47 PM)nguyenvantien87 Đã viết:
(07-01-16, 11:10 AM)lethanhbinhdt Đã viết:
Phần mềm của Bạn phải nói tuyệt vời (đúng nhu cầu - giao diện đẹp - sử dụng đơn giản. Cơ quan mình đang rất cần)

Cảm ơn bạn đã góp ý. và mình giải thích một số vấn đề
1. Đối với nhân viên không thể xóa hoặc thêm công văn, tập tin công văn, không phê duyệt. Nhân viên sẽ báo cáo tiến độ và tập tin đã xữ lý, nhân viên chỉ thấy được công văn của mình được phân công. Bạn dùng 2 máy kiểm tra lại xem.
2. Phần xóa này chắc nên thông báo hỏi xóa để lại tập tin hay là xóa luôn.
3. Hiện tại mình thông báo công văn mới đến ok rồi, nên các phần còn lại thì dễ thôi. 
Mong bạn sử dụng và góp ý thêm để phần mềm hoàn thiện hơn.

Bạn ơi mình đã tạo 2 tài khoản:
1. Văn thư -> thêm công văn đến (người thực hiện nhân viên 1)
2. Nhân viên 1
Nhưng khi đăng nhập tài khoản nhân viên 1 thì không thấy thông báo. Mình thực hiện 2 tài khoản trên 02 máy. Mong bạn xem lại.
Những người đã cảm ơn
Mình thử gõ tiếng Việt có dấu không được. Mình dùng Win 10 64bit và Unikey
Chữ ký của congdat261 congdat261,gia nhập Thủ Thuật Access từ 10-01 -16.
Những người đã cảm ơn
(10-01-16, 02:55 PM)congdat261 Đã viết: Mình thử gõ tiếng Việt có dấu không được. Mình dùng Win 10 64bit và Unikey

bạn xem bài này http://thuthuataccess.com/forum/post-293...l#pid29306
Chữ ký của huuduy.duy Xin chào, mình là huuduy.duy, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-06 -13.
ღღღღღTài sản của huuduy.duy (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Sao mình xóa dữ liệu danh bạ không được ạ. Ví dụ Trương Tấn Sang, Công văn, Công văn đính chính,....
Những người đã cảm ơn
Mình có góp ý thế này:

1. Về công văn đến thì bạn nên thêm như sau:
- Số công văn đến thì không cần thêm và cho nó tự động nhảy (lấy mã công văn luôn).
- Mình chỉ cần chọn cơ quan ban hành, loại công văn  thì nó tự gán ký hiệu công văn luôn mình chỉ thêm số thôi (vì cái này phải theo chuẩn của nhà nước mà).

2. Công văn  đi cũng tương tự.

3. Sao mình thêm công văn xong thoát ra thì nó mất luôn tìm lại không thấy. Và số nó tự đồng nhảy thêm
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 141 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 579 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 303 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 393 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,431 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ