Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
(06-11-15, 12:26 PM)nguyenvantien87 Đã viết:
(06-11-15, 12:22 PM)thangeshut Đã viết: 3. [Hình: Lssot9E.png]
Do bạn không đọc hướng dẫn ở #1
- Bản 1.0.4: Đầu tiên, gửi lời xin lỗi đến mọi người vì trễ hẹn.
 + Sau khi cài đặt:
   1. Vào danh mục -> Cán Bộ Xử Lý để sửa lại tên cán bộ nằm trong đơn vị nào.
   2. Vào phân quyền để phân quyền lại user là lãnh đạo, văn thư hay nhân viên.
   3. Vào đơn vị sử dụng thêm thông tin.

Tks bác e đã làm dc laughing
Chữ ký của thangeshut thangeshut,gia nhập Thủ Thuật Access từ 29-10 -15.
Những người đã cảm ơn
Bản 1.07:
  Sau khi cài đặt, restore CSDL từ bản 1.06 sang thì mình thấy có sự nhầm lẫn như sau:
  - Vào danh mục - Cơ quan ban hành, Cơ quan nhận công văn lại chứa nội dung của Cán bộ ký, Xử lý.

P/s: - Hiện tại mình chỉ mới sử dụng trên 2 máy, cảm thấy tốc độ bên máy con bị chậm.
       - Bạn có thể bổ sung thêm nút lệnh để có thể Cập nhật nhanh các Cơ quan ban hành, Người xử lý, .... để khi cập nhật mới Công văn đến, Công văn đi mà trong danh mục chưa có các cơ quan ban hành, Người xử lý, ....  (để khỏi mất công khi nhập được 1 số dữ liệu rồi, đến phần cơ quan ban hành lại không có, khi đó phải quay ra Danh mục cập nhật vào, ...
Chữ ký của huuduy.duy Xin chào, mình là huuduy.duy, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-06 -13.
ღღღღღTài sản của huuduy.duy (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(07-11-15, 12:35 AM)huuduy.duy Đã viết: Bản 1.07:
  Sau khi cài đặt, restore CSDL từ bản 1.06 sang thì mình thấy có sự nhầm lẫn như sau:
  - Vào danh mục - Cơ quan ban hành, Cơ quan nhận công văn lại chứa nội dung của Cán bộ ký, Xử lý.

P/s: - Hiện tại mình chỉ mới sử dụng trên 2 máy, cảm thấy tốc độ bên máy con bị chậm.
       - Bạn có thể bổ sung thêm nút lệnh để có thể Cập nhật nhanh các Cơ quan ban hành, Người xử lý, .... để khi cập nhật mới Công văn đến, Công văn đi mà trong danh mục chưa có các cơ quan ban hành, Người xử lý, ....  (để khỏi mất công khi nhập được 1 số dữ liệu rồi, đến phần cơ quan ban hành lại không có, khi đó phải quay ra Danh mục cập nhật vào, ...
Đã fix lại trên bản 1.0.8.

Bạn thấy chậm ở phần nào vậy ( vừa đăng nhập vào thì chậm phải không?)
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn huuduy.duy
Bản 1.08 
- Mình cũng Restore từ bản 1.06 thì 
+  phần số Công văn bị mất đi.
+  Phần thêm tập tin đính kèm không thể hiện được tập tin đính kèm ( muốn em tập tin đính kèm phải click vào Mở Thư mục mới xem được.
 Riêng phần chậm thì lúc mình cập nhật danh mục đó bạn, hoặc khi chuyển qua lại giữa CV đi và đến.

Riêng phần Update mình đang chạy bản 1.07 thi bao có bản cập nhật mới, mình bấm cập nhật nhưng sao không câp nhật lên được bản 1.08. Mà phải cập nhật thủ công mới được

Riêng phần này, bạn có thể bổ sung thêm được không bạn 
Mã:
- Bạn có thể bổ sung thêm nút lệnh để có thể Cập nhật nhanh các Cơ quan ban hành, Người xử lý, .... để khi cập nhật mới Công văn đến, Công văn đi mà trong danh mục chưa có các cơ quan ban hành, Người xử lý, ....  (để khỏi mất công khi nhập được 1 số dữ liệu rồi, đến phần cơ quan ban hành lại không có, khi đó phải quay ra Danh mục cập nhật vào, ...
Chữ ký của huuduy.duy Xin chào, mình là huuduy.duy, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-06 -13.
Những người đã cảm ơn
(09-11-15, 12:37 PM)huuduy.duy Đã viết: Bản 1.08 
- Mình cũng Restore từ bản 1.06 thì 
+  phần số Công văn bị mất đi.
+  Phần thêm tập tin đính kèm không thể hiện được tập tin đính kèm ( muốn em tập tin đính kèm phải click vào Mở Thư mục mới xem được.
 Riêng phần chậm thì lúc mình cập nhật danh mục đó bạn, hoặc khi chuyển qua lại giữa CV đi và đến.

Riêng phần Update mình đang chạy bản 1.07 thi bao có bản cập nhật mới, mình bấm cập nhật nhưng sao không câp nhật lên được bản 1.08. Mà phải cập nhật thủ công mới được

Riêng phần này, bạn có thể bổ sung thêm được không bạn 
Mã:
- Bạn có thể bổ sung thêm nút lệnh để có thể Cập nhật nhanh các Cơ quan ban hành, Người xử lý, .... để khi cập nhật mới Công văn đến, Công văn đi mà trong danh mục chưa có các cơ quan ban hành, Người xử lý, ....  (để khỏi mất công khi nhập được 1 số dữ liệu rồi, đến phần cơ quan ban hành lại không có, khi đó phải quay ra Danh mục cập nhật vào, ...

1. Tài khoản đăng nhập của bạn hiện là nhân viên nên bị giới hạn 1 số quyền.
Bạn vào phân quyền để cập nhật lại cho tài khoản của bạn là văn thư nhé.

2. Đối với update, thì hiện tại mình không cho update từ server mà các bạn phải vào link này để xem bài viết và update thủ công.

3. Giải quyết phần chức năng bổ sung
- Nếu không có danh mục đó, thì bạn chọn đại 1 danh mục nào đó, lưu rồi thêm danh mục, quay lại sửa công văn.
- Chức năng này thì bạn chờ update nhen...
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn huuduy.duy
Mình đã phân quyền thành tài khoản Văn thư nhưng vẫn không được 

[img][Hình: xe8YVeC.png][/img]
[img][Hình: l3nD6Dh.png][/img]

Trên bản 1.06 thì vẫn hiện thị bình thường
Những người đã cảm ơn
(09-11-15, 02:58 PM)huuduy.duy Đã viết: Mình đã phân quyền thành tài khoản Văn thư nhưng vẫn không được 

[img][Hình: xe8YVeC.png][/img]
[img][Hình: l3nD6Dh.png][/img]

Trên bản 1.06 thì vẫn hiện thị bình thường

Gửi file access qua email cho mình kiểm tra thử.
Những người đã cảm ơn
Mình mail rồi, bạn kiểm tra thử
Những người đã cảm ơn
Đúng rùi  : Mất số công văn rùi   nguyenvantien87   à:
Về  00  hết
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bản 1.08 mình thấy phần backup có vấn đề, ko backup đc các file của văn bản trong thư mục CongVanDen.
lên dẫn tới tình trạng ko có file đính kèm nên a e khi backup nên cẩn thận:  nhớ lưu lại thư mục QuanLyCongVan>CongVanDen cho cẩn thận trước khi cài mới.
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 142 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 582 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 306 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 395 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,434 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ