Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
(06-11-15, 09:52 AM)huuduy.duy Đã viết: Mình cập nhật Công Văn đến xong -> Lưu. Nhưng sao không nó không thể hiện Công văn đã nhập vào.

bạn phải chon đúng tháng của công văn đó: cv đó ký ngày 1/1/2013 ban phải tìm kiếm đến ngày tháng đó mới thấy
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn
Chào bạn. Mình sử dụng chương trình bản 1.06 có một số góp ý với chương trình: 
1 . bạn có thể bổ sung chức năng hiện thị danh sách toàn bộ văn bản đến và đi.
2. Trong quá trình sử dụng mình thấy nhu cầu tìm kiếm lại công văn là nhiều, do vậy nếu có chức năng search văn bản theo "nội dung" thì sẽ thuận tiện cho ng dùng bạn ạ.
3. Mình mới cài bản update 1.06 nhưng khi vào chương trình thì bị báo lỗi [Hình: WynL].
Chữ ký của thangeshut thangeshut,gia nhập Thủ Thuật Access từ 29-10 -15.
Những người đã cảm ơn
(06-11-15, 10:28 AM)thangeshut Đã viết: Chào bạn. Mình sử dụng chương trình bản 1.06 có một số góp ý với chương trình: 
2. Trong quá trình sử dụng mình thấy nhu cầu tìm kiếm lại công văn là nhiều, do vậy nếu có chức năng search văn bản theo "nội dung" thì sẽ thuận tiện cho ng dùng bạn ạ.
3. Mình mới cài bản update 1.06 nhưng khi vào chương trình thì bị báo lỗi [Hình: WynL].
Những người đã cảm ơn
Trong quá trình sử dụng Mình có ý kiến tương đồng với bạn  thangeshut 
      1. là chức năng tìm kiếm khá quan trọng (VD  Form kèm theo)
[Hình: Form tim kiem.jpg]
      2. Khi đăng nhập vào bạn để chế độ hiển thị Công văn đến  tự động được không. (hiện tại phải chọn)
      3. Bổ sung tính năng nhắc việc: Nếu có văn bản mới sẽ tự động nhắc việc (báo ở góc phải màn hình)
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(06-11-15, 11:04 AM)hoanggiang217 Đã viết: Trong quá trình sử dụng Mình có ý kiến tương đồng với bạn  thangeshut 
      1. là chức năng tìm kiếm khá quan trọng (VD  Form kèm theo)
[Hình: Form tim kiem.jpg]
      2.  Khi đăng nhập vào bạn để chế độ hiển thị Công văn đến  tự động được không. (hiện tại phải chọn)
      3. Bổ sung tính năng nhắc việc:  Nếu có văn bản mới sẽ tự động nhắc việc (báo ở góc phải màn hình)

Xin trả lời bạn.
1. Tìm kiếm trong văn bản, nhiều bạn sử dụng mà không để ý. Tìm kiếm của mình mạnh hơn súng nữa đó.
- Bạn quay lại bài viết ở trang 3, có video nhé.
2. Mình sẽ chỉnh khi đăng nhập xong thì hiện công văn đến
3. Chế độ nhắc việc mình sẽ bổ sung sau ở các bản update sau nữa nhé.
- Nếu làm chế độ này thì app phải nằm ở tray taskbar (gần đồng hồ đấy, chạy ẩn)
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
(06-11-15, 10:28 AM)thangeshut Đã viết: Chào bạn. Mình sử dụng chương trình bản 1.06 có một số góp ý với chương trình: 

Xin trả lời bạn.
1. Bạn có thể chọn thời gian từ và đến thì sẽ load toàn bộ văn bản.
Nếu mình chỉnh cho load hết sẽ gây chậm, nhiều máy sẽ có vấn đề. Access chứ k phải SQL bạn ơi.
2. Bạn xem lại video ở bài viết trang 3, có huớng dẫn.
3. Lỗi gì vậy bạn. Cho mình xin cái hình nhé.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Ai cho mình xin cái file access được không? Data nhiều chút nhen, mình làm video hướng dẫn tìm kiếm văn bản nâng cao cho mọi người xem. Chức năng tìm kiếm của chương trình hơi bị hay, nhưng nhiều bạn không biết dùng. Đa số các bạn ở đây đều biết access thì đó là yếu tố thuận lợi.
Những người đã cảm ơn
Dự kiến trong buổi chiều nay, chậm nhất là trước sáng mai sẽ có bản mới.
Tính năng bản 1.0.7
 - Update chức năng của công văn đi.
 - Fix đa ngôn ngữ toàn diện.
 - Tự động kiểm tra cập nhật khi có phiên bản mới.
 - Update thêm một số tính năng của các bạn góp ý.

p/s có ai góp ý thì tranh thủ nhen. Chứ bản 1.0.8 chờ hơi lâu nhen.
Những người đã cảm ơn
(06-11-15, 12:12 PM)nguyenvantien87 Đã viết:

Xin trả lời bạn.
1. Bạn có thể chọn thời gian từ và đến thì sẽ load toàn bộ văn bản.
Nếu mình chỉnh cho load hết sẽ gây chậm, nhiều máy sẽ có vấn đề. Access chứ k phải SQL bạn ơi.
2. Bạn xem lại video ở bài viết trang 3, có huớng dẫn.
3. Lỗi gì vậy bạn. Cho mình xin cái hình nhé.

1. OK bạn, ý của minh là bạn có thể cho thêm 1 chức năng "hiển thị toàn bộ văn bản" trong khung chỉnh thời gian ý. Để khi dùng tiện hơn. (ý kiến cá nhân của mình)
2. ok mình đã xem, đúng là chức năng tìm kiếm rất hay
3. [Hình: Lssot9E.png]
Những người đã cảm ơn
(06-11-15, 12:22 PM)thangeshut Đã viết: 3. [Hình: Lssot9E.png]
Do bạn không đọc hướng dẫn ở #1
- Bản 1.0.4: Đầu tiên, gửi lời xin lỗi đến mọi người vì trễ hẹn.
 + Sau khi cài đặt:
   1. Vào danh mục -> Cán Bộ Xử Lý để sửa lại tên cán bộ nằm trong đơn vị nào.
   2. Vào phân quyền để phân quyền lại user là lãnh đạo, văn thư hay nhân viên.
   3. Vào đơn vị sử dụng thêm thông tin.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 144 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 585 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 308 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 396 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,436 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ