Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
(Update v.1.0.35 - 14/11/2016) Share Phần Mềm Quản Lý Công Văn Miễn Phí
Bản 1.0.6 bị lỗi Form  đăng nhập rùi bạn ơi.  sang tiếng thái mất rùi
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(05-11-15, 08:54 AM)hoanggiang217 Đã viết: Bản 1.0.6 bị lỗi Form  đăng nhập rùi bạn ơi.  sang tiếng thái mất rùi

Ai biết lý do và cách giải quyết giơ tay nào?
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Trong tuần này mình rãnh, nên các bạn dùng cho góp ý để cơ quan bạn dùng được tốt nhất.
 Chứ sang tuần sau, mà các bạn kêu mình sửa thì đợi nhé, có khi vài tháng.

Có 1 vấn đề này tham khảo ý kiến mọi người chút.
Có nên tạo key kích hoạt không? Vì mình e có người dùng nó thương mại.
Chữ ký của nguyenvantien87 Phần mềm quản lý công văn free ( http://thuthuataccess.com/forum/thread-8714.html )
Những người đã cảm ơn
Smile 
(05-11-15, 02:39 AM)nguyenvantien87 Đã viết: Đã update chức năng cho Ban ngọc

Mình đã test rất là ổn, chỉ còn 2 lỗi nhỏ:

- trang đăng nhập: tiếng LÀO rồi

- chỉnh sửa phần số cv chút xíu cho đúng thể thức:  khi đánh số công văn là 01......09 chứ ko phải là từ 1.....9.
bạn chỉnh lại làm sao có thể nhập vào 01....09.
 sau này update Công văn đi bạn cùng làm như vậy.

mà bên CV đi ko có gì nhiều bạn update luôn đi.
Chữ ký của Ban ngọc Ban ngọc,gia nhập Thủ Thuật Access từ 07-10 -15.
Những người đã cảm ơn
(05-11-15, 09:23 AM)nguyenvantien87 Đã viết: Trong tuần này mình rãnh, nên các bạn dùng cho góp ý để cơ quan bạn dùng được tốt nhất.

mình nghĩ cũng ko cần đâu bạn ơi. bạn ko share code là được. với lai các cơ quan lớn người ta sài lượng data lớn. lên sài cũng phải từ sql server. Theo mình biết mỗi tỉnh có Sở Thông tin truyền thông người ta lo các cơ quan nhà nước hết rồi.

phần mềm này bạn share rộng rãi nên nhiều người cũng biết lên ko ai giám thương mại đâu.
Những người đã cảm ơn
Nếu số cv là 99, 100 thì ghi sao, 1000 thi ghi sao, bạn nó rõ chút.
Cái này là text rồi, hay là số công văn phải thêm số 0 ở trước.

Nhấn vào lá cờ để chuyển sang ngon ngữ bạn muốn
Những người đã cảm ơn
(05-11-15, 10:20 AM)Ban ngọc Đã viết:
(05-11-15, 09:23 AM)nguyenvantien87 Đã viết: Trong tuần này mình rãnh, nên các bạn dùng cho góp ý để cơ quan bạn dùng được tốt nhất.

mình nghĩ cũng ko cần đâu bạn ơi. bạn ko share code là được. với lai các cơ quan lớn người ta sài lượng data lớn. lên sài cũng phải từ sql server. Theo mình biết mỗi tỉnh có Sở Thông tin truyền thông người ta lo các cơ quan nhà nước hết rồi.

phần mềm này bạn share rộng rãi nên nhiều người cũng biết lên ko ai giám thương mại đâu.
Vì bản access hạn chế về tốc độ, độ ổn định lâu dài, bảo mật k tốt. Người dùng có thể xóa data(mọi người dùng nhớ mở chức năng sao lưu tự động nhen)
Đã có người lấy code của maidinhhan chỉnh sửa lại va thương mại(cùng quê) bán vào cơ quan của huyện.
Mình sẽ thương mại bản sql server cho những ai cần bảo mật. Bản này thì hoàn toàn free.

P/s: mọi người luu ý, file rất dễ bi virus tấn công, nên hệ thống mạng sạch sẽ chút nhen. Cứu lại mấy file này met lam.
Những người đã cảm ơn
Đúng là nhiều người vì lợi nhuận họ lấy code rùi thay đổi. như  mình thì chi áp dụng thui.  Có chăng làm tiểu luật cuối kỳ (nếu học CĐ, ĐH)  thì lúc nào xin code sau. Mình cũng học C# mà giờ chả nhớ gì
Chữ ký của hoanggiang217 hoanggiang217,gia nhập Thủ Thuật Access từ 01-10 -15.
ღღღღღTài sản của hoanggiang217 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(05-11-15, 10:24 AM)nguyenvantien87 Đã viết: Nếu số cv là 99, 100 thì ghi sao, 1000 thi ghi sao, bạn nó rõ chút.
Cái này là text rồi, hay là số công văn phải thêm số 0 ở trước.

Nhấn vào lá cờ để chuyển sang ngon ngữ bạn muốn

số công văn chỉ cần thêm số 0 ở trước đối với các số có 1 chữ số từ 1----9 thôi. còn từ 2 chữ số trở lên thì vẫn bình thường
Những người đã cảm ơn
Đã làm ok cho Ban Ngọc, nhưng để update các chức năng rồi đưa lên lượt luôn.

Bản update 1.0.7, thêm chức năng kiểm tra cập nhật nếu có bản mới chương trình sẽ dẫn link tới đây, và link trang web của mình.
Những người đã cảm ơn Ban ngọc

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 142 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Sad [Help] Tạo phần mềm từ file excel duynguyenkk 16 583 22-07-16, 03:43 PM
Bài mới nhất: duynguyenkk
  [Help] cộng giá trị nhiều textbox và update csdl amasahara 6 306 01-05-16, 01:42 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Module cộng trừ số lẻ vodainhan 4 396 25-11-15, 04:09 PM
Bài mới nhất: vodainhan
  Nhờ viết chương trình quản lý sim-thẻ cào ... tieuchichi 12 2,435 22-09-15, 01:02 PM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ