Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hướng dẫn] Nhờ giúp đỡ quan hệ giữa 2 bảng
Tongue 
Chào cả nhà , em đang tạp viết một chương trình quản lya nhân sự
em có 1 bảng bao gồm thông tin nhân viên la Ma nhanvien, Hoten, Khoaphong và 1 bang cham phep co có filed la Hoten, Khoaphong, ngay nghi
Em muốn tạo quan hệ ở bảng chấm phép như sau : khi chọn họ tên nhân viên trong bảng chấm phép lấy từ bảng thông tin nhân viên thi sẽ tự dông điền them Khoa phòng trong filed của bang chấm phép
Em xin nhờ mọi người giúp đỡ dùm em
Chữ ký của nam7998 Xin chào, mình là nam7998, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 13-04 -12.
Những người đã cảm ơn
(19-06-15, 11:42 PM)nam7998 Đã viết: Chào cả nhà , em đang tạp viết một chương trình quản lya nhân sự
em có 1 bảng bao gồm thông tin nhân viên la Ma nhanvien, Hoten, Khoaphong và 1 bang cham phep co có filed la Hoten, Khoaphong, ngay nghi
Em muốn tạo quan hệ ở bảng chấm phép như sau : khi chọn họ tên nhân viên trong bảng chấm phép lấy từ bảng thông tin nhân viên thi sẽ tự dông điền them Khoa phòng trong filed của bang chấm phép
Em xin nhờ mọi người giúp đỡ dùm em

Đưa CSDL lên đi bạn. Mọi người sẽ hỗ trợ cho.
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Gửi tặng bạn Ralationship quản lý nhân sự của mình, có thể xem gần như đạt hầu hết yêu cầu để quản lý.

[Hình: quanhe_qlns.jpg]
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
[quote pid='26504' dateline='1434778268']
Bạn cho minh xin file nha, cam ơn bạn
[/quote]
Chữ ký của nam7998 Xin chào, mình là nam7998, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 13-04 -12.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ AE chỉ giúp phần import ODBC database với ạ Mr H 1 80 01-12-16, 05:19 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Help] [Hàm] Lấy dữ liệu giữa 2 file Access có cùng cấu trúc table trungminh 22 1,250 08-10-16, 12:08 AM
  [Help] ràng buộc dữ liệu giữa 2 field trong 2 bảng khác nhau hoangtiep 5 279 08-07-16, 05:07 PM
  Chuyển dữ liệu từ bảng A qua bảng B có chọn lọc bdbqn2007 5 374 08-06-16, 11:36 PM
Big Grin Giúp đổ đầy các dòng dưới nếu cùng số hóa đơn ledangvan 3 319 26-03-16, 01:01 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ