Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
phan mem thi do vui
Gửi tặng cả nhà phần mềm thi đố vui. Link download: http://www.mediafire.com/download/411u23...TU_HAO.rar

Do mới tập tành làm nên còn nhiêu thiếu sót, mong cả nhà chỉ giáo thêm
Cám ơn nhiều
Những người đã cảm ơn Noname
Xem qua chương trình thì thầy hay ! nhưng lại không có phần trả lời ! Hình như bạn thiếu file anh thanh thì phải !
ღღღღღTài sản của hugox03 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Cám ơn ý kiến của bạn. Mình chưa làm phần đáp án, âm thanh chưa đưa vào.
Mình gửi lại bài khác, có đáp án: https://www.mediafire.com/?8222kfis923nbah
Mong cả nhà góp ý thêm
Chữ ký của vu.hoang4 Xin chào, mình là vu.hoang4, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 10-01 -15.
Những người đã cảm ơn
Chào bạn ! xem qua chương trình , mình nhìn thấy tất cả các câu hỏi và đáp án bạn đều sử dụng form . Nếu chúng ta có >300 câu hỏi thì mình làm 300 form ? WOW ! nếu bạn sử dung table để chứa câu hỏi còn form thì dùng chung sẽ tốt hơn !
ღღღღღTài sản của hugox03 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Đúng như bạn góp ý. Số câu hỏi nhiều mà làm form là đuối luôn. Mình cũng định sử dujgn table để chứa câu hỏi và dùng chung form. Tuy nhiên đang gặp trở ngại là khi chọn bất kỳ câu hỏi thì các câu trả lời tự động thay đổi vị trí và đáp án cũng thay đổi vị trí theo thay vì trong table chỉ cố định các câu trả lời ở 1 vị trí.
Nhờ các bạn bổ sung thêm
Cám ơn các bạn
Chữ ký của vu.hoang4 Xin chào, mình là vu.hoang4, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 10-01 -15.
Những người đã cảm ơn
(23-01-15, 11:18 AM)vu.hoang4 Đã viết: Đúng như bạn góp ý. Số câu hỏi nhiều mà làm form là đuối luôn. Mình cũng định sử dujgn table để chứa câu hỏi và dùng chung form. Tuy nhiên đang gặp trở ngại là khi chọn bất kỳ câu hỏi thì các câu trả lời tự động thay đổi vị trí và đáp án cũng thay đổi vị trí theo thay vì trong table chỉ cố định các câu trả lời ở 1 vị trí.
Nhờ các bạn bổ sung thêm
Cám ơn các bạn

Mình có ý này. Bạn nên dùng table đi vì nó là nơi lưu CSDL, bạn chỉ cần một ít kiến thức về VBA và SQL là đủ, Khi đó chỉ cần tạo 1 form_Main và thêm 1 form_đềthi là đủ.

Không biết ý bạn như thế nào! có thể tìm vài ứng dụng như chương trình trắc nghiệm trên Access để tham khảo.

Cuối cùng xin gửi bạn 1 chương trình để bạn tham khảo:
Chương trình trắc nghiệm: Tải về

Thân ái!
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn thucgia
(09-03-15, 05:56 PM)maidinhdan Đã viết:
(23-01-15, 11:18 AM)vu.hoang4 Đã viết: Đúng như bạn góp ý. Số câu hỏi nhiều mà làm form là đuối luôn. Mình cũng định sử dujgn table để chứa câu hỏi và dùng chung form. Tuy nhiên đang gặp trở ngại là khi chọn bất kỳ câu hỏi thì các câu trả lời tự động thay đổi vị trí và đáp án cũng thay đổi vị trí theo thay vì trong table chỉ cố định các câu trả lời ở 1 vị trí.
Nhờ các bạn bổ sung thêm
Cám ơn các bạn

Mình có ý này. Bạn nên dùng table đi vì nó là nơi lưu CSDL, bạn chỉ cần một ít kiến thức về VBA và SQL là đủ, Khi đó chỉ cần tạo 1 form_Main và thêm 1 form_đềthi là đủ.

Không biết ý bạn như thế nào! có thể tìm vài ứng dụng như chương trình trắc nghiệm trên Access để tham khảo.

Cuối cùng xin gửi bạn 1 chương trình để bạn tham khảo:
Chương trình trắc nghiệm: Tải về

Thân ái!

Bạn sử dụng bảng mã nào vậy? Câu hỏi đối với mình khó đọc quá.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Phần mềm quản lý bán hàng-nhà phân phối-đại lý tt1212 1 357 06-09-16, 11:29 AM
Bài mới nhất: dangngocthuyen
  [Help] Chuyển phần mềm chạy trên window 32 bit sang 64 bit hungle2006 7 641 08-06-16, 05:45 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Chương trình] Phần mềm kế toán HDSOFT_Update mới nhất theo thông tư 200/2014/TT-BTC hoangdungcr 2 436 30-05-16, 01:15 AM
Bài mới nhất: hoangdungcr
  Phần mêm quản lý phòng kham-Bán thuốc kết nối SQL sever-Acces tt1212 6 1,359 05-03-16, 03:18 PM
Bài mới nhất: minhman
  Phần mềm quản lý cà phê access khuuquytrung 6 1,517 12-01-16, 11:45 AM
Bài mới nhất: hmanhha

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ