Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] lỗi không hiện đủ số liệu trên listbox on form
Question 
Em chào các anh chị . Hôm nay em nhờ các anh chị xem cho em một chút. em tạo 1 listbox trên form để hiện dữ liệu ở 1 table. em thấy nó báo như trên ảnh. em đã điều chỉnh mọi thứ để hiện thị số nhưng ko được. em mong các anh chị bầy cách cho em với. em cảm ơn mọi người đã đọc tiêu đề của em.ạ đây là data em gửi lên mong các anh chị xem và giúp đỡ.[Hình: loi.JPG]. database dự phòng data
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Hình như lỗi của bạn phát sinh từ ô chứa không đủ rộng . Bạn hãy vào table đó chỉnh khoản cách rộng ra có lẽ sẽ hết ngay . Sau khi kiểm tra lỗi của bạn trên máy tính của mình , thì không thấy lỗi của bạn !
ღღღღღTài sản của hugox03 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Dạ lạ nhỉ. sao em chỉnh chọt hết mọi cách rồi vẫn không được. nếu hẹp cái tiêu đề của nó ko thể view như thế được. có bác nào thử test giúp em với.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn xem lại access máy bạn. Trên máy mình là 11.000.00.
Chữ ký của changkhoonline77 Xin chào, mình là changkhoonline77, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 25-06 -12.
Những người đã cảm ơn
okie mubg cản ơn các bạn nhé. đúng là chỉ máy của mình bị.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] Refresh Form và tiếp tục hoạt động Godspear 2 85 08-12-16, 12:48 PM
Bài mới nhất: Godspear
  Tạo Menu dạng TreeView bằng Query (không dùng ActiveX) ongke0711 4 269 06-12-16, 09:16 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Hỏi] Cách thêm dữ liệu vào form Main_Sub NganNguyen 1 39 06-12-16, 02:23 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Tự động hiện Form khi loading hết thời gian ChiMai 1 49 02-12-16, 08:59 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Cập nhật combobox 2 từ combobox 1 (dữ liệu ở nhiều bảng) votinh.tq 6 209 22-11-16, 11:34 PM
Bài mới nhất: votinh.tq

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ