Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nhờ các bạn xem giúp câu lệnh SQL này sai thế nào hôm nay tẩu hỏa nhập ma,
DoCmd.RunSQL "Delete PTHITMP" & mt & ".* FROM PTHITMP" & mt & " WHERE ((PTHITMP" & mt & ".DK" & mt & ") = 'False'));"
Mình test đi test lại vẫn không được.
Cám ơn các bạn
Chữ ký của Nguyendinhthanh My site: Tài liệu
ღღღღღTài sản của Nguyendinhthanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn cần đưa chi tiết câu báo lỗi là gì thì mọi người mới trả lời được chứ! Ở đây tôi thấy điều kiện của bạn -nếu kiểu trường là Yes/No thì bạn dùng ='False'; e rằng không hợp lý. Điều kiện dạng đó dành cho kiểu trường là ký tự.
Chữ ký của paulsteigel ====================
Quốc gia hưng vong
Thất phu hữu trách
====================
Những người đã cảm ơn Nguyendinhthanh
(04-08-14, 09:27 AM)paulsteigel Đã viết: Bạn cần đưa chi tiết câu báo lỗi là gì thì mọi người mới trả lời được chứ! Ở đây tôi thấy điều kiện của bạn -nếu kiểu trường là Yes/No thì bạn dùng ='False'; e rằng không hợp lý. Điều kiện dạng đó dành cho kiểu trường là ký tự.

Đúng rồi, tối qua tẩu hỏa nhập ma. Cám ơn bạn, minh xong rồi
Chữ ký của Nguyendinhthanh My site: Tài liệu
ღღღღღTài sản của Nguyendinhthanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ AE chỉ giúp phần import ODBC database với ạ Mr H 1 89 01-12-16, 05:19 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] ValidationRule Bắt buộc Nhập 10 kí tự vào ô text minhtungph 6 261 16-05-16, 03:36 PM
Bài mới nhất: hieuvn
Big Grin Giúp đổ đầy các dòng dưới nếu cùng số hóa đơn ledangvan 3 323 26-03-16, 01:01 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Hỏi] Muốn một trường chỉ nhập được khi trường khác cho phép. thanh_linh60 4 427 19-02-16, 04:13 PM
Bài mới nhất: thanh_linh60
  Mong mọi người giúp tạo CSDL Quản lý thiết bị huymcsa 10 663 14-01-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ