Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Mất liên kết giữa các table
Mọi người giúp Thanh Trường với!

Cái file access của mình viết chạy lâu nay, tự nhiên hôm nay mở vào xem liên kết table thì lại mất hết liên kết, nhưng chương trình vẩn chạy ổn định. mình nghĩ là do nó bị ẩn hay sao ấy, có ai gặp vậy không? giúp Trường hiện liên kết lại với.

Cảm ơn trước mọi người.
Chữ ký của thanhtruong Xin chào, mình là thanhtruong, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 23-06 -14.
Những người đã cảm ơn
(23-06-14, 05:07 PM)thanhtruong Đã viết: Mọi người giúp Thanh Trường với!

Cái file access của mình viết chạy lâu nay, tự nhiên hôm nay mở vào xem liên kết table thì lại mất hết liên kết, nhưng chương trình vẩn chạy ổn định. mình nghĩ là do nó bị ẩn hay sao ấy, có ai gặp vậy không? giúp Trường hiện liên kết lại với.

Cảm ơn trước mọi người.

-------------
Bạn gửi file lên đi để mọi người cùng góp ý.
Chữ ký của anhemnhangu Xin chào, mình là anhemnhangu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 08-08 -13.
Những người đã cảm ơn
Bạn xài chương trình ngoài backup bảo vệ dữ liệu share.
Chữ ký của KínhCận Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] Thiết lập liên kết ngoài thanh872 0 60 19-10-16, 07:51 AM
Bài mới nhất: thanh872
  [Help] [Hàm] Lấy dữ liệu giữa 2 file Access có cùng cấu trúc table trungminh 22 1,264 08-10-16, 12:08 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Chữ IN HOA trong table diepvien1989 5 309 08-09-16, 10:16 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Help] So sánh 2 Table Lấy ra dữ liệu trùng nhau sang 1 table có sẳn khác thdanh 21 1,684 19-07-16, 04:21 PM
  [Help] ràng buộc dữ liệu giữa 2 field trong 2 bảng khác nhau hoangtiep 5 282 08-07-16, 05:07 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ