Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phần mềm siêu âm viết bằng Access
(17-02-16, 07:39 PM)paulsteigel Đã viết: Cái này của Danh còn lỗi nhiều lắm - hôm tới sau hội thảo đỡ bận tớ sửa nốt cho!

Lâu quá rồi! hôm nay paulsteigel đã rãnh chưa, cùng hoàn thiện cái phần mềm siêu âm này được không à!
Chữ ký của danhxetnghiem Đừng bao giờ so sánh đoạn đầu của bạn với đoạn giữa của người khác
Những người đã cảm ơn
và làm sao để chèn 1 văn bản word vào file siêu âm, khi mình chọn loại siêu âm thì nó đổ ra 1 bản word bình thường để chỉnh sửa
Chữ ký của danhxetnghiem Đừng bao giờ so sánh đoạn đầu của bạn với đoạn giữa của người khác
Những người đã cảm ơn
không hiểu bị lỗi gì mà hôm nay mình đi lắm vào máy siêu âm dùng thử mà nó không nhận ra hình từ máy siêu âm, và không nhận ra hình weccam trên laptop nữa. mong mọi người cho ý kiến.
Những người đã cảm ơn
(11-10-16, 01:09 PM)danhxetnghiem Đã viết: không hiểu bị lỗi gì mà hôm nay mình đi lắm vào máy siêu âm dùng thử mà nó không nhận ra hình từ máy siêu âm, và không nhận ra hình weccam trên laptop nữa. mong mọi người cho ý kiến.

KHÔNG CÓ AI THẢO LUẬN TIẾP NHỈ?
Những người đã cảm ơn
Bị lỗi như hình Hình lỗi, mọi người có ai biết, cho mình cách xử lý với, mình làm hoài mà không ra đã mấy tháng nay rồi.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Xin giúp đỡ về phần report trong access levantang 2 215 29-07-16, 09:49 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  [Hỏi] Cách Phân Nhóm trong Report? xaoqua20 1 130 24-06-16, 07:57 PM
Bài mới nhất: ongke0711
Sad [Help] Nhờ giúp sữa lỗi khi in report access ra máy in nhiệt 58mm mohamedtr 3 617 09-06-15, 01:15 PM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  [Hỏi] Tạo khổ giấy máy in bill quán cafe trong report Access tt1212 7 1,342 09-06-15, 11:11 AM
Bài mới nhất: mohamedtr
  Cách tạo số thứ tự bằng kí tự a b c... xuannguyen13 1 430 20-04-15, 11:19 AM
Bài mới nhất: morosumo

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ