Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Report lấy giá trị ngày tháng năm từ query
Em tạo một query để lấy giá trị theo điều kiện từ F_thongke gồm các txtbox: txtMaNhanVien, txtTungay, txtDengay,

Query lấy điều kiện từ F_thongke như sau:
Form![F_thongke][txtMaNhanVien]
Form![F_thongke][txtTungay]
Form![F_thongke][txtDenngay]

Bây giờ trên Report của em muốn in ra giá trị thể hiện trên tiêu đề của Report, Ví dụ: Từ ngày 01/01/2014 Đến ngày 31/01/2014, em làm theo công thức này nhưng chương trình không hiểu:
="Từ ngày" & Format$([txtTungay];"dd/mm/yyyy") & "Đến ngày" & Format$([txtDenngay];"dd/mm/yyyy")

Rất mong nhận được sự chỉ giáo.
Chữ ký của anhemnhangu Xin chào, mình là anhemnhangu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 08-08 -13.
Những người đã cảm ơn
="Từ ngày" & Format$(form!f_thongke![txtTungay];"dd/mm/yyyy") & "Đến ngày" & Format$(form!f_thongke![txtDenngay];"dd/mm/yyyy")
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn anhemnhangu
Em làm được rồi. Cám ơn bạn cpucloi.
Chữ ký của anhemnhangu Xin chào, mình là anhemnhangu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 08-08 -13.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng Dẫn Demo tổng hợp xuất Table, Query sang Excel có điều kiện ở vị trí nào cũng được maidinhdan 18 2,790 20-10-16, 11:51 AM
Bài mới nhất: jeck09nt
  Trả lời câu hỏi bạn dinhnhieu: Export Query sang Excel có điều kiện maidinhdan 1 630 11-02-15, 05:17 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Nhờ các bác chỉ giúp tính số ngày lũy kế theo dòng trong query và trong report tronghieu9792 8 1,084 05-02-15, 05:10 PM
Bài mới nhất: tronghieu9792
  Không thể lọc dữ liệu bằng query trong sql sever 2005 hueqlhc 8 833 25-07-14, 09:34 AM
Bài mới nhất: hueqlhc
  [Help] Xin các đại ka chỉ em làm Report in điểm tổng hợp theo học kỳ, năm học của một lớp chumap 1 497 21-02-13, 09:01 AM
Bài mới nhất: wintq

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ