Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] phần mềm quản lý điểm trung học cơ sở bằng acess 2003
chào cấc bạn.hiên tại mình đang làm đ.ồ á.n tốt nghiệp.ai có phần mềm quản lý điểm truong học cơ sở làm hoàn toàn bằng acess 2003 ko cho mình với.phần mềm chưa đóng gói ý.có file mdb.có table,query,form,report nữa
giúp mình với.mình thanks các bạn rất nhiều
email:CNTT.CDSPTB@gmail.com
facebook:Nỗi Nhớ Đóng Băng nhé
Chữ ký của maianhbao92939495 Xin chào, mình là maianhbao92939495, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 16-04 -14.
Những người đã cảm ơn
(16-04-14, 08:43 PM)maianhbao92939495 Đã viết: chào cấc bạn.hiên tại mình đang làm đ.ồ á.n tốt nghiệp.ai có phần mềm quản lý điểm truong học cơ sở làm hoàn toàn bằng acess 2003 ko cho mình với.phần mềm chưa đóng gói ý.có file mdb.có table,query,form,report nữa

Sợ bạn chờ lâu minh xin trả lời mấy vấn đề như sau:

Đây là diễn đàn trao đổi học tập kinh nghiệm về Access bạn ạh. Bạn có file nào cần trao đổi thì post lên chứ mới tham gia mà post lên xin, chắc khó lòng giúp đỡ được đâu, mình viết để bạn có hướng post. Hoặc tìm trên google ấy, rùi có gì thắc mắc post lên đây, anh em trên diễn đàn này rất tận tình shared những gì mà bạn gặp khó khăn.

Thân chào bạn. 005
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
bạn có thể tải file này về tham khảo. http://www.mediafire.com/download/infi4j...y_diem.rar
Chữ ký của quan_pc Lắp đặt Internet VNPT tại Điện Bàn - Quảng Nam - Hotline: 0915.636.745
ღღღღღTài sản của quan_pc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(16-04-14, 09:25 PM)maidinhdan Đã viết:
(16-04-14, 08:43 PM)maianhbao92939495 Đã viết: chào cấc bạn.hiên tại mình đang làm đ.ồ á.n tốt nghiệp.ai có phần mềm quản lý điểm truong học cơ sở làm hoàn toàn bằng acess 2003 ko cho mình với.phần mềm chưa đóng gói ý.có file mdb.có table,query,form,report nữa

Sợ bạn chờ lâu minh xin trả lời mấy vấn đề như sau:

Đây là diễn đàn trao đổi học tập kinh nghiệm về Access bạn ạh. Bạn có file nào cần trao đổi thì post lên chứ mới tham gia mà post lên xin, chắc khó lòng giúp đỡ được đâu, mình viết để bạn có hướng post. Hoặc tìm trên google ấy, rùi có gì thắc mắc post lên đây, anh em trên diễn đàn này rất tận tình shared những gì mà bạn gặp khó khăn.

Thân chào bạn. 005
thanks ý kiến của bạn nhé

(16-04-14, 09:29 PM)quan_pc Đã viết: bạn có thể tải file này về tham khảo. http://www.mediafire.com/download/infi4j...y_diem.rar

thanks bạn nhé
Chữ ký của maianhbao92939495 Xin chào, mình là maianhbao92939495, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 16-04 -14.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ AE chỉ giúp phần import ODBC database với ạ Mr H 1 89 01-12-16, 05:19 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Lỗi] Bản ghi trùng trangdv.pchg 1 112 08-11-16, 08:56 PM
  [Hỏi] Thiết lập CSDL theo phân cấp trangdv.pchg 1 124 18-10-16, 10:36 AM
  [Help] So sánh 2 Table Lấy ra dữ liệu trùng nhau sang 1 table có sẳn khác thdanh 21 1,681 19-07-16, 04:21 PM
  [Help] ràng buộc dữ liệu giữa 2 field trong 2 bảng khác nhau hoangtiep 5 282 08-07-16, 05:07 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ