Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Giúp Khắc phục lỗi khi chạy file access đã startup
Chao cả nhà! Mình đã tạo xong một chương trình aceess. Sau khi minh đã Startup form Login, ở máy mình nói chạy ngon lành. Nhưng mình copy sang máy khác, chạy nó thì nó không chạy Form login đầu tiên mà ra bảng nay(mo ta duoi), rồi mới mở form login. Nhờ cả nhà giúp mình khắc phục lỗi này với
Hop thoai: Security Warning
Thong bảo: This file may not be safe if contain code that was it tended to harm your computer...
Hien 3 nút: Cancel - Open - More info.
Mình chọn open nó mới bắt đầu load Form Login. Giúp mình với
Chữ ký của thenhatnguyen Xin chào, mình là thenhatnguyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 13-12 -13.
Những người đã cảm ơn
(26-12-13, 10:39 AM)thenhatnguyen Đã viết: Chao cả nhà! Mình đã tạo xong một chương trình aceess. Sau khi minh đã Startup form Login, ở máy mình nói chạy ngon lành. Nhưng mình copy sang máy khác, chạy nó thì nó không chạy Form login đầu tiên mà ra bảng nay(mo ta duoi), rồi mới mở form login. Nhờ cả nhà giúp mình khắc phục lỗi này với
Thong bảo: This file may not be safe if contain code that was it tended to harm your computer...
Gởi file lên xem sao đi bạn, còn lỗi Security warning có thể do bạn chưa bật macro.
Chữ ký của quan_pc Lắp đặt Internet VNPT tại Điện Bàn - Quảng Nam - Hotline: 0915.636.745
ღღღღღTài sản của quan_pc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(05-01-14, 04:09 PM)quan_pc Đã viết:
(26-12-13, 10:39 AM)thenhatnguyen Đã viết: Chao cả nhà! Mình đã tạo xong một chương trình aceess. Sau khi minh đã Startup form Login, ở máy mình nói chạy ngon lành. Nhưng mình copy sang máy khác, chạy nó thì nó không chạy Form login đầu tiên mà ra bảng nay(mo ta duoi), rồi mới mở form login. Nhờ cả nhà giúp mình khắc phục lỗi này với
Gởi file lên xem sao đi bạn, còn lỗi Security warning có thể do bạn chưa bật macro.

đúng đó! mình cũng gặp cái này, cái này không phải lỗi mà là do mình chưa tắt cái khung open trong khi khởi động trong access, chuyển sang máy khác thì phải cài lại access của máy (bỏ họp thoại khởi động "Vào tools/ chọn Macro/ chọn Security/ tick vào ô cuối là Low) rồi mới không hiện cái khung hộp thoại này nữa. Không biết có phải không? (mình trả lời nhưng không chắc chắn, sory)
Chữ ký của danhxetnghiem Đừng bao giờ so sánh đoạn đầu của bạn với đoạn giữa của người khác
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng Dẫn Làm sao để bước qua giữa ranh giới Access cơ bản và nâng cao toancvp 11 591 14-09-16, 03:50 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Gấp] Hỏi về 14 cách khởi động Access KaiPotter 0 112 05-09-16, 11:11 PM
Bài mới nhất: KaiPotter
  Hướng Dẫn Năng lực của Access sovo007007 2 158 05-09-16, 12:21 AM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Access có tạo ra 1 bảng như hình này được không toidjtjmtoi 1 147 03-09-16, 07:37 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Nhờ anh em giúp đỡ trang in khi Preview nằm giữa màng hình vanquy969 1 178 29-07-16, 03:55 PM
Bài mới nhất: ledangvan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ