Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Giúp ẩn hoặc vô hiệu hóa munu bar tự tạo khi chưa đăng nhập hệ thống
Chào cả nhà!Nhờ các anh chị em giải đáp cho mình thắc mắc sau với. Mình muốn Khi cho Startup Form Login, người dùng phải đăng nhập thành công mới cho sử dụng mune bar tự tạo. Nhờ cả nà giúp mình với.Thanks
Chữ ký của thenhatnguyen Xin chào, mình là thenhatnguyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 13-12 -13.
Những người đã cảm ơn
(25-12-13, 12:10 AM)thenhatnguyen Đã viết: Chào cả nhà!Nhờ các anh chị em giải đáp cho mình thắc mắc sau với. Mình muốn Khi cho Startup Form Login, người dùng phải đăng nhập thành công mới cho sử dụng mune bar tự tạo. Nhờ cả nà giúp mình với.Thanks

Cái này mình có nói rồi.
Cách của mình như sau:
+ Bạn vào Tool/ chọn Customize/ Trong toolbars chọn menu của bạn tạo ra/ rồi bấm vào nút Properties/ trong của sổ hiện ra có 4 ô nhập liệu/ ô đầu bạn chọn menu của bạn/ ô 2 là đặt tên/ ô 3 bạn chọn menu Bar/ ô thứ tư chọn Can't Change/ Và dưới cùng trong cửa sổ đó có 5 dấu tick/ bạn tick vào Allow CustomiZing và Allow Showwing/Hiding/ bấm vào close để đóng lại
+ Tiếp theo vào Tool/ chọn Startup/ trong phần Menu Bar chọn menu của bạn, và bỏ hết 5 dấu tick bên dưới. ok
+ Vì vội quá nên không đưa hình ảnh cho bạn dể hiểu, nhưng mình nghĩ chừng đó đủ để hiểu và làm rồi. bạn làm thử xem có được không, "offic 2003"
Chữ ký của danhxetnghiem Đừng bao giờ so sánh đoạn đầu của bạn với đoạn giữa của người khác
Những người đã cảm ơn
Cảm ơn bạn nhiều. Chờ đợi cả nhà giúp mình đã đọc tài liệu và đã làm thành công rồi. Dẫu sao cũng cảm ơn bạn nhiều lắm...
Chữ ký của thenhatnguyen Xin chào, mình là thenhatnguyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 13-12 -13.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhờ anh em giúp đỡ trang in khi Preview nằm giữa màng hình vanquy969 1 174 29-07-16, 03:55 PM
Bài mới nhất: ledangvan
  Hướng Dẫn Nhờ A/C giúp hướng dẫn mình tạo chương trình QLBH louis 2 131 29-07-16, 08:54 AM
Bài mới nhất: lmthu
  Nhờ anh chị giúp đỡ tạo nhóm nhân viên bán hàng vanquy969 4 164 28-07-16, 11:55 AM
Bài mới nhất: cpucloi
  Nhờ A/c Diễn đàn giúp phần mềm báo lịch làm việc tienpq 2 141 23-07-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
  [Help] Cho file access khởi động vào form đăng nhập khi mở file ngochieu8109 5 510 21-02-16, 05:04 PM
Bài mới nhất: tranthanhan1962

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ