Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Cần giúp làm phần mềm kiểm phiếu
(09-12-13, 07:56 PM)Xuân Thanh Đã viết: Gửi bạn và các bạn khác một file Kiem Phieu viết bằng Excel. Các bạn vận dụng theo yêu cầu cuả minh
Thân mến
mình muốn có 1 file bằng access bạn à, bạn giúp mình được không? Excel thì mình có thể tạo được
Chữ ký của dtcomsystem Xin chào, mình là dtcomsystem, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 07-12 -13.
Những người đã cảm ơn
Tôi nói vận dụng thì bạn sáng tạo lên chứ nhỉ. Các Sheet chính là các table, các cột trong Sheet chính là các Fields
Thân mến
Chữ ký của Xuân Thanh Trăm năm trước thì ta chưa gặp
Trăm năm sau biết gặp được không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thì thôi ta cứ hết lòng vì nhau
ღღღღღTài sản của Xuân Thanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(09-12-13, 09:11 PM)Xuân Thanh Đã viết: Tôi nói vận dụng thì bạn sáng tạo lên chứ nhỉ. Các Sheet chính là các table, các cột trong Sheet chính là các Fields
Thân mến

nhưng mà sao có thể tạo được các tính toán như vậy bạn à, tại mình không rành bên access nên mới vậy
bên excel thì có thể có nhiều cách mà

(09-12-13, 09:16 PM)dtcomsystem Đã viết:
(09-12-13, 09:11 PM)Xuân Thanh Đã viết: Tôi nói vận dụng thì bạn sáng tạo lên chứ nhỉ. Các Sheet chính là các table, các cột trong Sheet chính là các Fields
Thân mến

nhưng mà sao có thể tạo được các tính toán như vậy bạn à, tại mình không rành bên access nên mới vậy
bên excel thì có thể có nhiều cách mà

mà bạn ơi, làm sao để có thể tạo số lần nhập phiếu trong access vậy
Chữ ký của dtcomsystem Xin chào, mình là dtcomsystem, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 07-12 -13.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Chỉnh giúp Form thống kê hoanghai902 2 124 28-10-16, 06:15 PM
Bài mới nhất: hoanghai902
  Click đúp chuột hiện form và cập nhật dữ liệu theo số phiếu Ranju 1 128 05-10-16, 11:02 AM
Bài mới nhất: lmthu
  Xin giúp tạo 1 trường trong table đánh số tự động thay cho autonumber trungminh 7 448 16-09-16, 05:17 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Giúp đỡ về form với trungminh 9 491 10-09-16, 09:17 PM
Bài mới nhất: trungminh
Lightbulb Hướng Dẫn Tạo form tìm kiếm theo nhiều tiêu chí khác nhau khanhduycsgt 18 8,674 04-08-16, 10:29 PM
Bài mới nhất: huuduy.duy

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ