Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lỗi không login được
Mới hôm qua còn xài ngon lành, sáng nay mở lên không login được. user: GDYK pass: 111111. Mình thử mọi cách rồi mà không khắc phục được. Ai giúp mình với! PMGDYK
Chữ ký của thangcnt07 Xin chào, mình là thangcnt07, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 04-10 -13.
Những người đã cảm ơn
hix, không có ai giúp mình ah? 021
Chữ ký của thangcnt07 Xin chào, mình là thangcnt07, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 04-10 -13.
Những người đã cảm ơn
Mình đã sửa giúp bạn:

File download

P/S: mình đã tạo thêm một mật khẩu để dăng nhập với quyền quản trị hệ thống cho bạn nhưng rồi lại xóa đi vì sợ vi phạm .....014
Chữ ký của MatTroiNguQuen Thời gian nước chảy... da mòn
Ngủ quên một chốc thấy còn bộ xương!
Những người đã cảm ơn thangcnt07
Bạn xóa hết dữ liệu rồi sao? cả queris cũng ko còn 1 mống. lên ko xem được tables user của bạn là gì lên chịu.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bảng người dùng của bạn đây... nó có gì phức tạp đâu. Khi mở ra bạn giữ phím Shift rồi chọn Open. Mật khẩu cũ của bạn vẫn ổn mà!
ten hoten mk quyen Khoa manguon
GDYK TRUNG TÂM GIÁM ĐỊNH Y KHOA 111111 DB * *
HUONG NGUYỄN THỊ HƯỜNG 123456 AD * *
KNLD BỆNH ÁN GIÁM ĐỊNH KHẢ NĂNG LAO ĐỘNG 222222 KH KNLD *
TNLD BỆNH ÁN TAI NẠN LĐ-TT 333333 KH TNLD *
Chữ ký của paulsteigel ====================
Quốc gia hưng vong
Thất phu hữu trách
====================
Những người đã cảm ơn
(05-10-13, 12:27 AM)paulsteigel Đã viết: Bảng người dùng của bạn đây... nó có gì phức tạp đâu. Khi mở ra bạn giữ phím Shift rồi chọn Open. Mật khẩu cũ của bạn vẫn ổn mà!

Chắc bạn paulsteigel không để ý rùi, Cái file gốc của chủ thớt đúng là bị lỗi không đăng nhập được, chỉ sau khi compact mới thấy dc table, query, ...
Những người đã cảm ơn paulsteigel
Tks tất cả các ban, nói thật về access mình gà lắm. Bạn MatTroiNguQuen có thể chỉ cho mình phần mềm bị lỗi gì và cách khắc phục được không. Tks bạn trước!
Những người đã cảm ơn
(07-10-13, 08:32 AM)thangcnt07 Đã viết: Tks tất cả các ban, nói thật về access mình gà lắm. Bạn MatTroiNguQuen có thể chỉ cho mình phần mềm bị lỗi gì và cách khắc phục được không. Tks bạn trước!

Chỉ đơn giản là compact and repair thôi. mình nghĩ lâu lâu bạn nên compact data để làm gọn dữ liệu

Nếu chưa biết compact and repair bạn vào google gõ từ khóa "compact and repair access" sẽ có rất nhiều hướng dẫn 007
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 82 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 128 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Lỗi] Không chạy được VBA Code hungthanmx 3 217 04-09-16, 03:48 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Lỗi] Không import được hết dữ liệu từ Excel và Access huedhcs 2 158 03-07-16, 11:27 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
  Danh sách các Keys word VBA access (Không dùng để đặt tên cho các Object) tranthanhan1962 1 335 28-05-16, 04:08 PM
Bài mới nhất: jason

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ