Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Chương trình] Chia sẻ chương trình QUANLYKHO 3.0 UPDATE 5/2007 do quanghoasla viết.
Cái này mình viết lâu lắm rồi. chia sẻ với anh em tham khảo. đây là link của mình.http://adf.ly/5074828/quanlyvatuquanghoasla. mình có bản mới đang update hôm nào rảnh sẽ post lên sau. để chỉnh sửa title của pm có dấu tiếng việt. các bạn có thể chỉnh fonts chữ bằng cách chuột fair vào property trên nền desktop sau đó chọn mục appearance/advanced sau đó chỉnh sửa font của title; .vntime nhé. sau đo okie lại là được. mở lại file app bạn sẽ thấy được kết quả đó ngay. chúc bạn vui vẻ.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Xuân Thanh
xin anh/ chị, em đóng góp ý kiến để hoàn thiện hơn.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Ứng dụng này có chức năng fresh data sau khi update. dữ liệu được cập nhâp ngay ra báo cáo tổng hợp
Những người đã cảm ơn
Thank các bạn đã quan tâm tới app của mình. các bạn vui lòng đóng góp để hoàn thiện happy
Những người đã cảm ơn
Quang hòa tiếp tục chia sẻ phần mềm quản lý kho mà ngày trước bạn của mình làm bảo vệ đề tài quản lý kho. Giao diện đơn giản. sử dụng hiệu quả. đây là links dowload. . Chúc các bạn vui vẻ
Những người đã cảm ơn
App các bạn dow về chạy có bị lỗi hay có chỗ nào cần chỉnh sửa. xin cho quanghoasla ý kiến để hoàn thiện. xin cảm ơn
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Ứng dụng quản lý phòn khám Viết trên Acces prọect .adp đóng gói chạy độc lập tt1212 1 490 15-12-15, 08:28 AM
Bài mới nhất: tt1212
  Xin hướng dẫn viết phần mềm Quản lý bán hàng và công nợ cawboy 19 2,331 19-05-15, 04:38 PM
Bài mới nhất: hoanbhxhls
  [Chương trình] Chương trình trắc nghiệm thucgia 2 609 15-04-15, 11:21 AM
Bài mới nhất: Xuân Thanh
  Phần mềm quản lý bán hàng Acess bao mật cao chia nhỏ dữ liệu tt1212 10 1,300 05-02-15, 11:28 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Chương trình] Chia sẻ chương trình quản lý căng tin quan_pc 1 652 28-01-15, 06:01 PM
Bài mới nhất: haianhhp

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ