Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
HELP ! Chương trình goi Điện thoại bằng Access
Wink 
Mình muốn điều khiển thiết bị từ xa qua điện thoại di động

BẠN nào biết cách làm tư vấn mình với !!!<--------------------
Chữ ký của thquanks Xin chào, mình là thquanks, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-07 -13.
Những người đã cảm ơn
Quản lý điện thoại thì có thể, nếu sử dụng điều khiển thiết bị từ xa qua điện thoại di động thì có lẽ khó thực hiện được, mình nhớ đã có kỹ sư điện muốn điều khiển bóng điện bằng chương trình Access, và hình như NoName trả lời là rất khó, ...... Theo tôi, bạn nên sử dụng ngôn ngữ lập trình khác phù hợp hơn.
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(24-08-13, 11:53 AM)cpucloi Đã viết: Quản lý điện thoại thì có thể, nếu sử dụng điều khiển thiết bị từ xa qua điện thoại di động thì có lẽ khó thực hiện được, mình nhớ đã có kỹ sư điện muốn điều khiển bóng điện bằng chương trình Access, và hình như NoName trả lời là rất khó, ...... Theo tôi, bạn nên sử dụng ngôn ngữ lập trình khác phù hợp hơn.

---->>
Mình đã có 02 điện thoại kết nối điều khiển từ xa rồi, mục đích của mình là viết chương trình để quản lý điện thoại gọi trên máy tính thôi. CAO THỦ nào biết xin chỉ giáo.Lightbulb
Chữ ký của thquanks Xin chào, mình là thquanks, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 24-07 -13.
Những người đã cảm ơn
(29-08-13, 08:59 AM)thquanks Đã viết:
(24-08-13, 11:53 AM)cpucloi Đã viết: Quản lý điện thoại thì có thể, nếu sử dụng điều khiển thiết bị từ xa qua điện thoại di động thì có lẽ khó thực hiện được, mình nhớ đã có kỹ sư điện muốn điều khiển bóng điện bằng chương trình Access, và hình như NoName trả lời là rất khó, ...... Theo tôi, bạn nên sử dụng ngôn ngữ lập trình khác phù hợp hơn.

---->>
Mình đã có 02 điện thoại kết nối điều khiển từ xa rồi, mục đích của mình là viết chương trình để quản lý điện thoại gọi trên máy tính thôi. CAO THỦ nào biết xin chỉ giáo.Lightbulb

Muốn quản lý điện thoại, bắt buộc bạn phải trang bị tổng đài điện thoại và bản thân tổng đài điện thoại có bán chương trình kèm theo để quản lý rồi!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình thấy trong access07 có command button với action là Auto Dialer bạn nào dùng rồi thì giúp nhé !!!
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng Dẫn Làm sao để bước qua giữa ranh giới Access cơ bản và nâng cao toancvp 11 590 14-09-16, 03:50 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Gấp] Hỏi về 14 cách khởi động Access KaiPotter 0 111 05-09-16, 11:11 PM
Bài mới nhất: KaiPotter
  Hướng Dẫn Năng lực của Access sovo007007 2 157 05-09-16, 12:21 AM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Access có tạo ra 1 bảng như hình này được không toidjtjmtoi 1 147 03-09-16, 07:37 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  Hướng Dẫn Nhờ A/C giúp hướng dẫn mình tạo chương trình QLBH louis 2 134 29-07-16, 08:54 AM
Bài mới nhất: lmthu

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ