Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Không biết sai hàm IIF chỗ nào !
File này mình tải được rồi, nhưng không thấy query nào của bạn cả!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
mình cũng dùng access 2007, minh bi lỗi tương tự vậy, nhưng ko phải ở chỗ dấu , hay ;
minh bi báo lỗi ở [thunhap]
minh đã donw bai cua ban maixuanthu ve thì thấy ok
nhưng mình xóa công thức ở query đi và viết lại y như vậy là nó lại báo lỗi contains syntax valid, và bội đen chỗ [thunhap]
ai giúp với
Chữ ký của ptngoc Xin chào, mình là ptngoc, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 16-04 -14.
Những người đã cảm ơn
(19-08-13, 12:21 PM)anhemnhangu Đã viết: Mình tải về máy rồi nó vẫn không chạy, sau đó sửa lại dấu , thành ; và ngược lại,
mình đang sử dụng Access 2007. Rất mong nhận được sự tư vấn thêm.
Trân trọng,

Bạn nên copy sang máy khác xem lại, lỗi office rồi, lúc trước mình cũng bị như vậy, do nghịch phá quá, đụn tới thư viện hàm nên phải cài lại office
Chữ ký của maidinhdan * Để được hỗ trợ tốt nhất, nhấn vào link dưới đây để xem.
1. [Hướng dẫn] Kiểu file gửi lên để được giúp đỡ
2. [Hướng dẫn] Nội quy diễn đàn
3. [Hướng dẫn] Cách Đưa file và hình vào diễn đàn
4.[Hướng dẫn] Để xây dựng một ứng dụng hoàn hảo và lời cảm tạ
5. Cần tìm Demo hay ứng dụng sử dụng thanh tìm kiếm phía trên cùng, bên phải của diễn đàn.
* Nếu muốn cảm ơn, hãy nhấn nút thank, không cần viết thêm bài nào nửa.

ღღღღღTài sản của maidinhdan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn vào Control Panel để kiểm tra dấu thập phân xem có đúng chuẩn quốc tế không? Nếu chưa đúng thì chỉnh lại. Có thể bạn đã bị lỗi này.
Chữ ký của giochuong Xin chào, mình là giochuong, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 03-12 -14.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Access có tạo ra 1 bảng như hình này được không toidjtjmtoi 1 147 03-09-16, 07:37 PM
Bài mới nhất: cpucloi
  [Hỏi] Cho em hỏi access có đóng gói lại thành file chạy trên máy khác để không bị lỗi không ngochieu8109 3 341 14-06-16, 10:42 AM
Bài mới nhất: quyvt1993
  [Help] Không đặt được liên kết sub form. gmanhst 22 984 13-05-16, 04:19 PM
Bài mới nhất: gmanhst
Lightbulb [Help] Có 1 project không biết xữ lí làm sao? xin các pro giúp 1 tay aspnetit007 1 214 11-11-15, 07:22 PM
Bài mới nhất: quan_pc
  [Help] Lỗi khi chuyển ACCDB thành ACCDE sang máy khác chạy không được? huynhdiep 5 419 08-09-15, 04:53 PM
Bài mới nhất: hieuvn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ