Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giúp mình cách mở file mdb
Mình được gửi cho file mdb này để lấy số liệu làm đề tài nghiên cứu, nhưng không thể nào mở được. Mở bằng Access 2010, 2013, 2007 đều ra như hình này, 2003 thì không mở được
Bạn nào có thể giúp mình được không
[Hình: Untitled.jpg]
Chữ ký của squall1411 Xin chào, mình là squall1411, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-06 -13.
Những người đã cảm ơn
Bạn cài font ABC vào máy nhé
Thân mến
Chữ ký của Xuân Thanh Trăm năm trước thì ta chưa gặp
Trăm năm sau biết gặp được không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thì thôi ta cứ hết lòng vì nhau
ღღღღღTài sản của Xuân Thanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn squall1411
mình cài hết font abc rồi, vấn đề là ở máy bạn mình nó hiện lên toàn trang và làm việc được cơ, của mình ko ấn vào cái gì khác được
Chữ ký của squall1411 Xin chào, mình là squall1411, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-06 -13.
Những người đã cảm ơn
Tôi rất ghét các loại phần mềm mà các nhà chào hàng bán dạng chạy Setup trên thị trường toàn dùng Fornt mất dạy này khó nhìn , khó làm việc lắm ! Cài thêm Font Tiếng Việt vào máy .Còn nếu không thao tác đc trên chương trình thì chắc là tại lỗi chưng trình rồi nên không làm gì đc thôi
Tốt nhà là gửi File Lên để mọi người giúp đỡ !
Khải Nguyên.
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn
(30-06-13, 09:37 AM)khải nguyên Đã viết: Tôi rất ghét các loại phần mềm mà các nhà chào hàng bán dạng chạy Setup trên thị trường toàn dùng Fornt mất dạy này khó nhìn , khó làm việc lắm ! Cài thêm Font Tiếng Việt vào máy .Còn nếu không thao tác đc trên chương trình thì chắc là tại lỗi chưng trình rồi nên không làm gì đc thôi
Tốt nhà là gửi File Lên để mọi người giúp đỡ !
Khải Nguyên.

hahaha Khải Nguyên bình tĩnh nào... Bợm cũng chúa ghét cái gọi là font TCVN, không ra cái j hết. cứ Unicode cho nó lành. đừng đi ngược lại với thế giới... haha
ღღღღღTài sản của bomnhauag (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 79 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Hỏi] Cách loại bỏ icon Filter trên Datasheet Form có nguồn là Query. toancvp 2 98 19-10-16, 08:53 PM
Bài mới nhất: toancvp
  cách sửa lỗi cant find project or library trungminh 4 229 01-10-16, 03:37 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Cách đưa chức năng compact & repair vào form toancvp 6 486 24-08-16, 12:19 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  Hướng Dẫn Cách lưu (back up database) dữ liệu! danhxetnghiem 20 2,904 07-08-16, 04:40 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ