Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Tuyển dụng Nhân viên lập trình Access, Excel
Mình đã vào đây pv, nhưng không hiểu chắc do đòi lương cao hay sao mà bên ScanCom vẫn không có động thái gì! Dù sau cũng thank anh Tuấn!
Mất một cơ hội.
Chữ ký của truonghet
Website: https://sites.google.com/site/requirementsoftware
Nhận làm phần mềm access kế toán, kho, đề tài học tập....hire me!
Email: requirementsoftware@gmail.com
Tel: 0168 2381 993
Yahoo and Skype: truonghet
Những người đã cảm ơn
Cá nhân em cũng nghĩ là Access chỉ giải quyết vấn đề nhỏ vì nó khá linh hoạt, song ngay trong những vấn đề nhỏ thì giao diện nó làm cũng ko đẹp lắm.
Em đã thử giải quyết vấn đề của em trên Visual Studio 2010 kết nối với access, form mẫu OK lắm.Tiếc là trong Bình DƯơng ko có thì cố part time cộng tác với bác.
Chữ ký của hmanhha Xin chào, mình là hmanhha, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 01-11 -12.
Những người đã cảm ơn
Ko biết bạn đã tuyển được chưa. Nếu chưa cho mình 1 vé vậy.
Chữ ký của tui123 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Đang làm việc tại công ty phân bón cho phép dấu diếm nhé 007, khách hàng khoảng 400, nhà cung cấp 50, công nhân viên 500, hàng hóa vật tư thành phẩm sản xuất các loại tầm 1050 Doanh số mỗi tháng khoảng 25tỷ. Hoàn toàn quản lý chỉ bằng access 2007 và CSDL là access 2007 các máy client gồm kinh doanh bán hàng 3 máy, thủ kho 2 máy, thống kê theo dõi kế hoạch 3 máy, phòng hành chánh nhân sự 1 máy, kế toán cn khách 2 máy, cn nhà cung cấp 1 máy, thu chi 1 máy, kế toán trưởng 1 máy, kế toán tổng hợp 1 máy, thị trường 10 máy chủ yếu theo dõi công nợ khách và thống kê số lượng, giám đốc 2 máy. Xài ổn định gần 5 năm kích cở CSDL hiện nay 150mb đã nén, mình khẳng định Access ổn, nhanh, gọn, dễ sửa chửa theo yêu cầu và thao tác theo ý người làm từng bộ phận.
1 mình làm phần mềm quản lý này tầm 1 tháng "bằng kiến thức phổ thông đã học 3 tháng access cơ bản nâng cao và tham khảo sách của Ông Văn Thông còn lại góp nhặt tại web này là chính" thời gian sửa chửa thêm bớt phần mềm theo yêu cầu quản lý từng vị trí tầm 3 tháng.
Access ứng dụng rất tốt vừa đủ cho doanh nghiệp vừa và nhỏ nên không cần cao xa đi mua phần mềm cả tỷ về rồi chỉnh sửa bê bết và tốn phí bảo trì nâng cấp làm gì tốn tiền, Cty chỉ cần tuyển 1 người tinh thông access về viết phần mềm quản lý và bảo trì bảo vệ CSDL là đủ cho doanh nghiệp doanh số tính bằng ngàn tỷ/năm. Mình đang làm ổn định viết bài chỉ mong chủ thớt yên tâm và sớm tìm được người thích hợp cho vị trí tuyển dụng.
Chữ ký của KínhCận Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn Noname , HoanTQ

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  cần viết 1 chương trình. giá cả thõa thuận haihoangtrancool 3 203 27-11-16, 07:31 PM
Bài mới nhất: hoangdungcr
  Nhận viết phần mềm tt1212 0 83 09-10-16, 10:14 PM
Bài mới nhất: tt1212
  Tuyển nhân viên lập trình phần mềm kế toán bằng access ngochuong279 5 810 24-09-16, 06:41 PM
Bài mới nhất: chemgioti
  Nhận viết phần mềm chạy Oline bằng Accesss tt1212 2 422 22-06-16, 11:29 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
Photo Nhận viết phần mềm ứng dụng bằng Acess tt1212 0 110 01-06-16, 08:59 PM
Bài mới nhất: tt1212

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ