Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Zoom trong Design của Form và Report
Chào các bạn
Cho hỏi muốn phóng to/thu nhỏ trong chế độ Design View của Form và Report (không phải Zoom trong Print Preview nha) thì làm thế nào. Vì phần thiết kế Report của mình có nhiều cột số liệu sử dụng Size chữ nhỏ cho đủ chổ hiển thị, nhưng lại gây khó khăn khi nhìn và chỉnh sửa trong chế độ Design View.
Bạn nào biết xin giúp giùm, cảm ơn.
Chữ ký của sorryikillyo Xin chào, mình là sorryikillyo, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 27-02 -13.
Những người đã cảm ơn
Trong chế độ nào ( kể cả Design View của Form và Report ) thì cũng có 3 nút với 3 chức năng đó , ở trên góc phải đó chứ đâu ! chỉ trừ trường hợp mở Form Hay Report ở dạng Preview khi điều chỉnh lại thuộc tính nếu không muốn hiển thị ra thì không có thôi chứ sao mà kg biết vậy ??
Khải Nguyên!
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn
khải nguyên không hiểu ý của chủ topic rồi.
Mình cũng chưa biết.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
trả lời chủ topic luôn là không có chức năng đó trong Design View đâu. Chỉ có cách là bạn đặt độ phân giải màn hình của bạn lên cao nhất thử xem sao nhé!
ღღღღღTài sản của bomnhauag (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn sorryikillyo
Cảm ơn các bạn. Mình đã lục tung hết Access và Search trên Internet cũng không có chức năng này.
Đã chỉnh đô phân giải, cũng không cải thiện được, nó bị mờ
Dành chịu vậy thôi 016
Chữ ký của sorryikillyo Xin chào, mình là sorryikillyo, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 27-02 -13.
Những người đã cảm ơn
(23-06-13, 03:15 PM)sorryikillyo Đã viết: Cảm ơn các bạn. Mình đã lục tung hết Access và Search trên Internet cũng không có chức năng này.
Đã chỉnh đô phân giải, cũng không cải thiện được, nó bị mờ
Dành chịu vậy thôi 016

vậy bạn hãy cố gắng kéo thanh srollbar nhá ^^. Thân!034
ღღღღღTài sản của bomnhauag (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Làm thế nào đánh số trang của một report có nhiều nhóm ledangvan 11 2,668 20-11-16, 01:30 PM
Bài mới nhất: songngam_p89
  [Hỏi] Việc set thuộc tính OnClick trong Code toancvp 5 229 31-10-16, 10:14 AM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Thiết kế form nhập và lưu trữ dữ liệu theo yêu cầu brianhuynh 16 624 20-10-16, 10:54 PM
Bài mới nhất: brianhuynh
  [Hỏi] Cách loại bỏ icon Filter trên Datasheet Form có nguồn là Query. toancvp 2 99 19-10-16, 08:53 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 131 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ